Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
bác nói trí lí. chắc ăn xong dứt thằng kia mẹ luôn thiếu gì bạn :))0
Ăn thế nào đừng để con vợ nó say bác thật. Đàn bà cô đơn nó điên hơn tưởng tượng của ae mình. E từng gặp 1 đứa ám ảnh :))

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
thằng đấy trông rách vcl bro ạ, chắc em kia đi làm massage với bán quần áo về nuôi nó, chứ thằng cu em trông ngu vl :))
Bro lại trông mặt mà bắt hình dong rồi,nhiều thằng trông ngu ngu đi xe đạp nhưng đại gia ngầm thì sao ?

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
E có lão đối tác nhìn gái chỉ nhìn chân đây bác. Lão nuôi e bồ mặt bt, u3 vì e í có đôi chân đẹp :))
e thì thấy đa số cưới vợ khác hoàn toàn yêu cầu,bồ mới đúng yêu cầu
như e mê hệ bưởi khủng,con sư tử hệ chanh ta
thằng bạn e mạnh mồm thề chỉ lấy vợ mình dây cây cảnh,vợ nó nặng gấp rưỡi nó
ô xếp cặp hot girl chân dài,cưới vợ 4/10 hehe

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác lại làm mấy thằng FA như e sợ lấy vợ :)) Yêu 1 e, cưới 1 e, đi massage nhiều e là chuẩn bác nhỉ :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Ăn thế nào đừng để con vợ nó say bác thật. Đàn bà cô đơn nó điên hơn tưởng tượng của ae mình. E từng gặp 1 đứa ám ảnh :))
nói vui thế thôi chứ tránh thôi bác ạ. Con vợ đấy mà bám mình thì mình lại éo yêu được ai nữa, trong khi đang muốn lập gia đình cho sớm đây :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
chuẩn bác, em lấy vợ không cần xinh, chỉ cần tạm nhìn là được, quan trọng là tính cách và gia đình em ấy nữa. Còn đa phần các đại gia lấy vợ nó phải có duyên bác ạ, nên nhiều khi mình thấy vợ ông đại gia này bị bỏ nhưng ông khác vẫn lấy về

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
em thì dễ tính nên nói nhiều cũng ok, nhưng mà cụt lủn thì chán vl, như kiểu vào cho con robot nó buscu ấy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
nói vui thế thôi chứ tránh thôi bác ạ. Con vợ đấy mà bám mình thì mình lại éo yêu được ai nữa, trong khi đang muốn lập gia đình cho sớm đây :))
Nó cắt kiu bác luôn đấy :)) E cũng muốn cưới nhưng quan trọng cưới ai :((

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
chuẩn bác, em lấy vợ không cần xinh, chỉ cần tạm nhìn là được, quan trọng là tính cách và gia đình em ấy nữa. Còn đa phần các đại gia lấy vợ nó phải có duyên bác ạ, nên nhiều khi mình thấy vợ ông đại gia này bị bỏ nhưng ông khác vẫn lấy về
Thế gu bro khác mình rùi,mình lấy vợ là phải xinh,3 vòng căng đét ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Lập gia đình sớm vội làm gì bro,ăn chơi cho sướng đi đã,bro lấy vợ thì mình hết team đi mát xa cùng à ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
công nhận quả ảnh ảo vl bác ạ, trông như vợ đại gia ấy. quả vú thì to mà hơi nhão. Hình như ở Kỳ Anh mà ít khách yêu cầu là nó cho nghỉ bác ạ
Chuẩn rùi bro,nghe mấy em tâm sự là 1 tháng mà ko đủ 10 lần khách yêu cầu là được cho nghỉ làm