Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bro đi thường tâm sự gì với các em thế?chia sẻ ae học hỏi chút ?
mình kể về chuyện tình cảm của mình, xong hỏi về chuyện tình của các em. thỉnh thoảng đá sang chuyện làm ăn của các em tí tại các em này thích kể chuyện kinh doanh vl. Có em còn cho mình xem shop nail với nối mi của em ấy, nghe ước vọng giàu sang vcl luôn ấy

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn rùi bro,nghe mấy em tâm sự là 1 tháng mà ko đủ 10 lần khách yêu cầu là được cho nghỉ làm
đúng rồi bro, ở Kỳ Anh nó quan trọng chất lượng lắm. em nào mà không có khách yêu cầu chứng tỏ vớ vẩn, nó cho next ngay. Mình quen một em ngậm đắng nuốt cay như thế rồi

Yamcha

Thành viên sôi nổi
đúng rồi bro, ở Kỳ Anh nó quan trọng chất lượng lắm. em nào mà không có khách yêu cầu chứng tỏ vớ vẩn, nó cho next ngay. Mình quen một em ngậm đắng nuốt cay như thế rồi
Công nhận đấy, đứa nào mà léng phéng cái là cho nghỉ ngay. Đứa nào mà ngoan, kiểu như em 08 86 88 thì tiền nó phải gọi là như nước))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Công nhận đấy, đứa nào mà léng phéng cái là cho nghỉ ngay. Đứa nào mà ngoan, kiểu như em 08 86 88 thì tiền nó phải gọi là như nước))
bảo sao mấy em Kỳ Anh lúc nào mặt cũng tươi roi rói. chứ mấy em mà mặt xị xị thì méo baoh kiếm dc nhiều luôn

Yamcha

Thành viên sôi nổi
bảo sao mấy em Kỳ Anh lúc nào mặt cũng tươi roi rói. chứ mấy em mà mặt xị xị thì méo baoh kiếm dc nhiều luôn
Có khi em Yumi này cũng bị cho nghỉ vì không đủ khách yêu cầu. Chứ e nghĩ em này ngoài lấy chồng ra thì không làm gì mà kiếm hơn dc ở KA

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình kể về chuyện tình cảm của mình, xong hỏi về chuyện tình của các em. thỉnh thoảng đá sang chuyện làm ăn của các em tí tại các em này thích kể chuyện kinh doanh vl. Có em còn cho mình xem shop nail với nối mi của em ấy, nghe ước vọng giàu sang vcl luôn ấy
Mình thì hỏi tên tuổi quê quán các em,và tò mò e ở đây có bị các nv khác và mr quản lý bắt nạt ko,hiu hiu

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Có khi em Yumi này cũng bị cho nghỉ vì không đủ khách yêu cầu. Chứ e nghĩ em này ngoài lấy chồng ra thì không làm gì mà kiếm hơn dc ở KA
Đúng rùi bro,chắc tại e nó lạnh lùng ít nói nên ko đủ khác yêu cầu và đc điều chuyển sang quán khác

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn rùi bro,thu nhập cao,môi trường làm việc toàn gặp khách lịch sự bảo sao mà ko tươi ko cần tưới ?
mình mà có công việc trong mơ như thế, mình thề sẽ cười như bố đẻ em bé luôn bro ạ, mỗi tội công việc bây giờ hãm loành quá