Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tân Trà là ở gần bộ công an ấy bro ạ, đi ra đi vào cẩn thận không các bác tóm đấy nhá. Còn Zalo mình méo cho đâu, tình nghĩa anh em bền lâu mà
TT ngon nhưng ra vào đoạn ấy dễ gặp người quen, chơi ko thoải mái :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Cả 2 đứa đều vứt. Gái đầy ra đấy thiếu thốn gì mà ăn vợ bạn thân :))
con đấy mà không phải vợ bạn thì mình lại méo có hứng, gái đầy ra nhưng vợ bạn thì hiếm lắm kaka

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
TT ngon nhưng ra vào đoạn ấy dễ gặp người quen, chơi ko thoải mái :))
trước mình cũng hay ra vào ở đấy, căn bản nghiên một em ở đấy, bây giờ thì chuyển sang nghiện Kỳ Anh rùi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
trước mình cũng hay ra vào ở đấy, căn bản nghiên một em ở đấy, bây giờ thì chuyển sang nghiện Kỳ Anh rùi
1 thời e cũng hay đi TT, sau gặp người quen mấy lần nên thôi, đến tai ông bà ở nhà lại phiền ra

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Đây là bè rồi bác, có phải bạn đâu :))
thằng này bạn thân mình từ hồi cấp 3 đến giờ là hơn chục năm rồi, anh em cái gì cũng kể cho nhau nghe, cũng nói với nhau, Nhưng từ hồi nó lấy vợ, xong nó ra nước ngoài để lại con vợ nó bơ vơ, thế là mình bực nó vl bác ạ. Xong lại thêm vụ vợ nó vay tiền mình méo trả làm mình muốn bem vợ nó cho hả dạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
thằng này bạn thân mình từ hồi cấp 3 đến giờ là hơn chục năm rồi, anh em cái gì cũng kể cho nhau nghe, cũng nói với nhau, Nhưng từ hồi nó lấy vợ, xong nó ra nước ngoài để lại con vợ nó bơ vơ, thế là mình bực nó vl bác ạ. Xong lại thêm vụ vợ nó vay tiền mình méo trả làm mình muốn bem vợ nó cho hả dạ
Bạn thân thật thì bác nói thẳng với nó vụ tiền nong xem nó tính tn. Còn con vợ, bác xác định dứt tình nghĩa với thằng chồng thì cứ triển, đằng nào chơi xong là hết thân :))

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Thế bạn thân của bro có kể với bro 2vc hắn thích qh tư thế nào ko ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Nghiện e nào ở đấy vậy bro?số báo danh bao nhiêu
em nó lấy chồng rồi bro, mình đi em đấy từ lúc em ấy mới vào nghề còn không biết đấm bóp thế nào, cho đến khi em ấy lấy chồng. Thằng chồng thì mặt non choẹt chắc đéo biết gì, thỉnh thoảng vẫn vào xem chồng con em ấy

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Thế bạn thân của bro có kể với bro 2vc hắn thích qh tư thế nào ko ?
nó cho mình xem hẳn bộ sưu tập video của nó với ny cũ luôn. con ny cũ thì ngon vcl vú to mông bự, mà lại còn nhà siêu đại gia. giờ có vợ rồi không biết xóa đi chưa

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bạn thân thật thì bác nói thẳng với nó vụ tiền nong xem nó tính tn. Còn con vợ, bác xác định dứt tình nghĩa với thằng chồng thì cứ triển, đằng nào chơi xong là hết thân :))
bác nói trí lí. chắc ăn xong dứt thằng kia mẹ luôn thiếu gì bạn :))0

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
em nó lấy chồng rồi bro, mình đi em đấy từ lúc em ấy mới vào nghề còn không biết đấm bóp thế nào, cho đến khi em ấy lấy chồng. Thằng chồng thì mặt non choẹt chắc đéo biết gì, thỉnh thoảng vẫn vào xem chồng con em ấy
Quan trọng là thằng chồng e nó nhiều xèng đại gia,chứ mặt non hay mặt già thì quan trọng gì,hiu hiu