Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Đúng rùi bro,chắc tại e nó lạnh lùng ít nói nên ko đủ khác yêu cầu và đc điều chuyển sang quán khác
chuyển công tác luôn hả bro? nghe như kiểu viên chức nhà nước luôn ấy nhỉ. Em ấy nát hàng và tuổi hơi băm rồi chắc chỉ làm các quán ít tiền ít khách hơn thôi, không trụ được ở Kỳ Anh nữa đâu

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình mà có công việc trong mơ như thế, mình thề sẽ cười như bố đẻ em bé luôn bro ạ, mỗi tội công việc bây giờ hãm loành quá
Mình hỏi e nó "thế khách vào đây có say rượu ko e" e bảo "có,say thì người ta mới vào đây chứ a,mỗi a ko say,nhưng toàn hỏi xàm.."

?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
chuyển công tác luôn hả bro? nghe như kiểu viên chức nhà nước luôn ấy nhỉ. Em ấy nát hàng và tuổi hơi băm rồi chắc chỉ làm các quán ít tiền ít khách hơn thôi, không trụ được ở Kỳ Anh nữa đâu
Yep,giống kiểu e huệ ở mimosa linh lang vip quá ko cạnh tranh đc nên chuyển qua quán eva xđ bình dân hơn ý bro

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có khi e í nghỉ đi trùng tu lại cũng nên