Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc đầu e cũng rình. Nhưng có vẻ gu em với gu của em mimosa không giống nhau =)) cả em nhiều lúc không tiếp cận được nên chán bỏ luôn :D bác thì có vẻ kiển trì hơn rùi
E í có cái gu nhạc đỉnh quá bác ạ, e thử vài lần e í nhận xét dc cả giọng nên nghĩ ko phải chém gió :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
bà già e khóc bao lần vì e.
Bác còn có bà già khuyên bảo khóc lóc =) em tự lập hết. Bị đánh toàn gọi a e lên chứ gia đinh ngày trước em không can thiệp. E chua bảo giờ chia sẻ chuyện đi học ở trường cho bố mẹ nhà. Đúng là trẻ trâu =)) Không giám mách ai hết giờ nghĩ lại hài vl

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
tiêm độn ko cười nói còn xinh cười nói vào nhìn kinh :))
Vâng nhưng mà nó là xu thế bác ạ. Các e đi làm dịch vụ toàn phải thế thôi. Xinh bây giờ nhưng về già hỏng hết. Khổ thân các e

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế ạ. Em dạo này bỏ bê qua vì ngày cũng đi làm. Tranh thủ chứ. Bác cũng thế mà =)) Nói chugn để giao lưu mà gặp được cạ chuẩn là vui lắm đó. Không biết gu âm nhạc của bác là gì
Đấy, e nói rồi e hay nghe rock hoặc kiểu nhạc beat cao trào ko phải bồm bộp như vinahey nhé :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E để ý các e í ko bao giờ sang bên ms luôn
CHuẩn luôn e chưa thấy bất cứ 1 cái comment nào của các e đó bên box ms. Chắc lúc đầu đã giao kèo rồi bác ạ. Chiến lược hết :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vâng nhưng mà nó là xu thế bác ạ. Các e đi làm dịch vụ toàn phải thế thôi. Xinh bây giờ nhưng về già hỏng hết. Khổ thân các e
Tranh thủ còn trẻ kiếm dc mà bác, vài năm nữa là mặt đơ cả bác ạ. Cũng khổ thật

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
có tí lạ lạ chứ ae vào chém gió vếu mải đúng chán thật :))
Nó phải có cái gì đấy nó khác khác đi chứ. Như a e mình nói chuyện này bao ký ức uề về =)) Lại nhớ hồi học câp 3 qua bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E í có cái gu nhạc đỉnh quá bác ạ, e thử vài lần e í nhận xét dc cả giọng nên nghĩ ko phải chém gió :))
Vâng đấy e nghĩ e này cũng có tuổi rồi. Rất là chi tiết. E đoán e này kiểu như chuyên soạn thảo nội dung cho bên báo điện tử ý bác. Hay là soạn thảo sach, dịch sách

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
CHuẩn luôn e chưa thấy bất cứ 1 cái comment nào của các e đó bên box ms. Chắc lúc đầu đã giao kèo rồi bác ạ. Chiến lược hết :D
Thế nó mới có cái để rình rập, các e sang bên ms chém gió có khi lại mất cái tò mò :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vâng đấy e nghĩ e này cũng có tuổi rồi. Rất là chi tiết. E đoán e này kiểu như chuyên soạn thảo nội dung cho bên báo điện tử ý bác. Hay là soạn thảo sach, dịch sách
E đoán mãi ko ra lí do vào đây, mà thấy e í kiểu ko phải gái ms cũng ko dám muốn trêu quá :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Đấy, e nói rồi e hay nghe rock hoặc kiểu nhạc beat cao trào ko phải bồm bộp như vinahey nhé :))
Vậy à bác. Rock trước e cũng hay nghe nhưng giờ ít rồi. Chứ trươc cũng nghe nhiều. Giờ e thích nghe các loại beat hay nữa

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tranh thủ còn trẻ kiếm dc mà bác
Vaag e nghĩ ngành này ms tầm đến 24 25 là bị đào thải thôi bác ạ. Các e ý lúc ý mong để được ra để làm công việc tốt hơn. Chứ kiếm được bao nhiêu ăn chơi hết thì chết

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
vài năm nữa là mặt đơ cả bác ạ. Cũng khổ thật
Mỗi người 1 cảnh. Em đây vào bệnh viện còn thấy mình hạnh phúc chán với bao người :D Nói thế chứ lý do để các e phải đi làm ngành này cũng khổ. VỀ sau mình có con cái mình mới thấm bác ạ