Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nó phải có cái gì đấy nó khác khác đi chứ. Như a e mình nói chuyện này bao ký ức uề về =)) Lại nhớ hồi học câp 3 qua bác ạ
Thi thoảng e stress quá sang đấy nghe tí nhạc đọc tí văn thơ cũng thấy nhẹ nhõm bn bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vaag e nghĩ ngành này ms tầm đến 24 25 là bị đào thải thôi bác ạ. Các e ý lúc ý mong để được ra để làm công việc tốt hơn. Chứ kiếm được bao nhiêu ăn chơi hết thì chết
Hôm e đọc 1 cái truyện e meo post thấy cáu ngành vui chơi này bạc phết bác ạ. Các e kiếm nhiều mà ăn chơi nhiều ko kém

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
mà thấy e í kiểu ko phải gái ms cũng ko dám muốn trêu quá :))
Em trước trêu em mimosa đấy =)) Nói đúng câu em này chơi nhạc mạnh thế dỗi luôn. Giờ ko thèm quan tâm e bác ạ :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mỗi người 1 cảnh. Em đây vào bệnh viện còn thấy mình hạnh phúc chán với bao người :D Nói thế chứ lý do để các e phải đi làm ngành này cũng khổ. VỀ sau mình có con cái mình mới thấm bác ạ
Giờ chơi chứ vợ con rồi là e xác định thôi bác ạ, dồn sức nuôi dạy con

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Các e ktv ko có time đâu bác ạ,
Bác lại k biết thực trạng rồi. EM cũng mới biết thôi là ở HN rất nhiều quán ms. Không chỉ ms lớn nhỏ. KTV nhiều nơi k có khách mà làm bác ạ. Ngày 1 2 khách là đủ sống. ở kỳ anh là môi trường quá tốt để kiếm tiền đó bác

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
làm cái ms này mất sức các e còn gym gủng nữa
Vâng chuẩn ms khỏe là các e ý khá mất sức. Ngày tiếp 5 ca cũng đủ rã rời rồi khác gì a e đi lao động chân tay đâu

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Hôm e đọc 1 cái truyện e meo post thấy cáu ngành vui chơi này bạc phết bác ạ
Thế à bác. E nghĩ các e vào đây rồi thì cũng rất nhiều tâm sự k thể nào nắm bắt được hết các e ý đang nghĩ gì làm gì bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Các e kiếm nhiều mà ăn chơi nhiều ko kém
Đặc trưng của ngành dịch vụ mà bác rất dễ bị đào thải. Em bán cái này cái nọ mà đến 1 ngay thôi k biêt mình đang đứng đâu trong xa hội này luôn

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Giờ chơi chứ vợ con rồi là e xác định thôi bác ạ, dồn sức nuôi dạy con
Chắc e cũng thế. Nhưng mà ở cái trốn HN này chắc phỉa kiềm chế nhiều. Gương a e ở đây rất nhiều a e lấy vợ rồi vẫn ham hô bác ạ. HN ở đây bị cám dỗ quá nhiều

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thì chỉ hỏi số chứ biết hỏi gì bác, hỏi thẳng số đo 3v thì tục quá :))
Thì a e ở đây lâu rồi thì biết chứ các bố mơi vào toàn hỏi z không với được chén k thì hơi ngấy bác ạ :D