Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Giờ còn e thỏ là thỉnh thoảng hay online phết :D công nhận thỏ chăm hoạt động :D Trước nhớ đi thang máy nghe giọng thỏ đòi lấy lại nick kia để lên đây nói chuyện với a e đó =)) vẫn nhớ
E thỏ vẫn vào dd thường bác ạ, ít chém như lúc mới mà e thỏ lại ko chém với hội ce bên kia thế mới lạ :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ko say thì e chỉ kệ xem như chó sủa
=))) Ha ha Bác nói đến đây cho thấy a e mình bắt đầu nói thật lòng rồi đó. Công nhận trong đời 1 điều nhịn là 9 điều lành bác ạ. Nhiều lúc cáu lắm mà vẫn phải nhịn đấy.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
EDM nhẹ =)) :D :D là quán trên hồ tây đó à bác. Em toàn đi bar luôn nhưng bar đánh EDM thôi. Bar đánh vinahouse toàn các bố chơi đồ :D
E ko nghe dc vina hey, trẻ trâu lại dễ nổi lên. Nhẹ là ko đập hết lực như bar mình í bác, nc vấn nghe dc :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tùy vào gương mặt bác ạ
E thấy trend bây giờ là V-line nhiều, truocs e cũng k thích đâu nhưng mà bây giờ danh nghệ sĩ để vline nhiều quá thành quen. Giờ nhìn đúng kiểu V-line mới đẹp

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nhiều e mặt vuông vắn cuốn, có e vline nhìn chán :))
Vâng đúng là xinh có nhiều yếu tố nhưng mà cần phải có các bộ phận hòa hợp tất cả hài hòa dễ nhìn thì là xinh bác nhỉ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Mấy mem nữ CDX có vẻ là nữ thật,
EM cũng nghĩ thế, em trang mimosa với e gì nữa ý có vẻ là nữ thật. Nhưng cũng có vẻ hình như phải 30 r bác nhỉ. Bác có cảm thấy như thế k?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
=))) Ha ha Bác nói đến đây cho thấy a e mình bắt đầu nói thật lòng rồi đó. Công nhận trong đời 1 điều nhịn là 9 điều lành bác ạ. Nhiều lúc cáu lắm mà vẫn phải nhịn đấy.
Thời trẻ trâu e đúng kiểu máu chó ko sợ ai bác ạ, bà già e khóc bao lần vì e. Bh gặp lại mấy chú bác bạn ông bà già e ai cũng ngạc nhiên :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
vào tàu ngầm mục đích gì ko rõ có vẻ cũng ko làm ms :))
em nghĩ đây là chiến lược của CDX, CDX biết là cần phải có nhưng đóa hồng ở diễn đàn ntn để thắp lửa cho các chủ đè mới cho a e chứ toàn ms với vếu service thì hơi chán.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E tò mò giống bác mà phải rình rập bác ạ.
Lúc đầu e cũng rình. Nhưng có vẻ gu em với gu của em mimosa không giống nhau =)) cả em nhiều lúc không tiếp cận được nên chán bỏ luôn :D bác thì có vẻ kiển trì hơn rùi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy trend bây giờ là V-line nhiều, truocs e cũng k thích đâu nhưng mà bây giờ danh nghệ sĩ để vline nhiều quá thành quen. Giờ nhìn đúng kiểu V-line mới đẹp
Vline phải bẩm sinh mới đẹp, tiêm độn ko cười nói còn xinh cười nói vào nhìn kinh :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thỏ vẫn vào dd thường bác ạ,
Vâng e cũng thấy thế. Trước e thỏ vào cảm ơn các bài review nhiều lắm. Em miu cũng thế nhưng e đi e miu nhiều hỏi ra thì e miu bảo chưa bao giờ vào CDX. Đấy là nick của anh nào lập cho để tương tác thôi bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ít chém như lúc mới mà e thỏ lại ko chém với hội ce bên kia thế mới lạ :))
E nghĩ e thỏ có mục đích: 1 là chi ân các a e review =)) 2 là tương tác để kéo a e đến với thỏ. Chiến thuật cả. Thỏ nhỏ người nhưng mà nhanh nhạy lắm :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
EM cũng nghĩ thế, em trang mimosa với e gì nữa ý có vẻ là nữ thật. Nhưng cũng có vẻ hình như phải 30 r bác nhỉ. Bác có cảm thấy như thế k?
E Mimosa, e gì hay nghe edm với e meo có vẻ là nữ thật. E để ý các e í ko bao giờ sang bên ms luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
em nghĩ đây là chiến lược của CDX, CDX biết là cần phải có nhưng đóa hồng ở diễn đàn ntn để thắp lửa cho các chủ đè mới cho a e chứ toàn ms với vếu service thì hơi chán.
E nghĩ chiến lược này hay, có tí lạ lạ chứ ae vào chém gió vếu mải đúng chán thật :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nhẹ là ko đập hết lực như bar mình í bác, nc vấn nghe dc :))
Kiểu đấy khá hay, khi nói chuyện với các bạn nữ thường ghé tai vào mặt mình. Khá là bánh cuốn. Haha Bác đi pub hay uống gì

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bên chỗ box âm nhạc có 1 ce hay nghe kiểu của bác đấy :))
Thế ạ. Em dạo này bỏ bê qua vì ngày cũng đi làm. Tranh thủ chứ. Bác cũng thế mà =)) Nói chugn để giao lưu mà gặp được cạ chuẩn là vui lắm đó. Không biết gu âm nhạc của bác là gì