Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhạc rock hả =)) haha thế bác giống cái em miu-chan kia kìa. THảo nào thấy bác nói chuyện rất hợp với e nó :D
E Mimosa bác ạ, e rình rập hội ce xuốt có nhiều cái hay ra trò :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
THế e tưởng cái pub ở ngay bên đường bưởi rẽ vào hồ tây ý là pub toàn nghe kiểu EDM nhẹ nhàng chứ bác nhỉ
Pub tây thì chơi edm nhẹ, có quán đánh kiểu trance dc cái ko gào thét như bar VN

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nét riêng ví dụ như kiểu con gái là mắt to, mũi cao, trán cao, mặt V-line, môi đỏ chúm chím á bác
Tùy vào gương mặt bác ạ. Nhiều e mặt vuông vắn cuốn, có e vline nhìn chán :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
e rình rập hội ce xuốt có nhiều cái hay ra trò :))
Em cũng tự nghĩ sao hội chị e vào đây thingr thoảng hoạt động rất chăm chỉ nhỉ. K biết congdong mình có chiến lược gì cho các chị em đó không?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
À chuẩn =)) trước e nghi ngờ e này là nam cơ =)) Cơ mà hóa ra nữ thật. CHơi toàn nhạc rock. Đúng gu bác haha
Mấy mem nữ CDX có vẻ là nữ thật, vào tàu ngầm mục đích gì ko rõ có vẻ cũng ko làm ms :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
e rình rập hội ce xuốt có nhiều cái hay ra trò :))
Giờ còn e thỏ là thỉnh thoảng hay online phết :D công nhận thỏ chăm hoạt động :D Trước nhớ đi thang máy nghe giọng thỏ đòi lấy lại nick kia để lên đây nói chuyện với a e đó =)) vẫn nhớ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Em cũng tự nghĩ sao hội chị e vào đây thingr thoảng hoạt động rất chăm chỉ nhỉ. K biết congdong mình có chiến lược gì cho các chị em đó không?
E tò mò giống bác mà phải rình rập bác ạ. Nói chuyện thử thấy có hiểu biết thật ko phải kiểu ông đực nào vào trêu ae :))