Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Vui mà bác, có chém gió ae mới biết gu chơi của nhau
Cũng đúng. Giờ em hiểu bác nheieuf vl rồi. TỔng hợp lại là du học sinh lào đi phụ vữa gu chân thật đủ bài ghét thằng thu ngân buổi tối =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ông nào say hẳng vào thì nát cả, tây tây thì còn ra dáng :))
Nát trông chán vl =)) sợ nhat may ong say xong rình mò đi đánh nhau =)) hài vl :D K kiềm chế được là chết. TRước t có ông anh giờ mất rôi chết vì tội đó. Giờ được mấy năm rồi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nát trông chán vl =)) sợ nhat may ong say xong rình mò đi đánh nhau =)) hài vl :D K kiềm chế được là chết. TRước t có ông anh giờ mất rôi chết vì tội đó. Giờ được mấy năm rồi
Sợ bác ạ, ngày trẻ e cũng trẻ trâu h nhìn lại còn thấy mình ngu. E ít để say là thế

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cũng đúng. Giờ em hiểu bác nheieuf vl rồi. TỔng hợp lại là du học sinh lào đi phụ vữa gu chân thật đủ bài ghét thằng thu ngân buổi tối =)))
Bác thì làm đủ nghề cứ có tiền là làm thích gái trẻ sv đỉnh cũng ghét thằng thu ngân như e :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Haha Tức bìu :D :D =))) chuẩn bác cái cảm giác k ra được lâu lắm r em chưa nếm. Trước em nếm 1 lần r
Như buồn tè mà ko đi dc bác ạ, căng thẳng thần kinh phết :)) khổ thân các e

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
EM 88 tên là NHung =)) Nhung 88 =)) từ khóa hot nhất bây giờ =)) con số được toàn thể a e mong đợi tái xuất =)) Trừ ông haha
Bác nhớ giỏi thế, e ko nhớ e nào với e nào. Có lần đi mấy lần vẫn chọn 1 e, đứa nv nó còn nhớ nhắc e là lần trc a đi e ấy r :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Á à thích đi pub à =)) Thế thì em biết mấy cái pub đó rồi. Hay cho tây vào đúng không
Chuẩn bác, nhạc vừa nghe đồ uống ngon quan trọng giá vừa với lương phụ vữa các bác ạ. Mấy pub dạng đấy hay gặp các ce hay lắm bác ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Sợ bác ạ, ngày trẻ e cũng trẻ trâu h nhìn lại còn thấy mình ngu. E ít để say là thế
Trước e chơi với vài người ở gần khu thôi mà a e cứ thế người này người kia đi không hiểu vì sao :( Ông thì mất ông thi chuyển công tác. giờ quanh khu toàn người thiện hạ về ở

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bác thì làm đủ nghề cứ có tiền là làm thích gái trẻ sv đỉnh cũng ghét thằng thu ngân như e :))
=))) thật ra gu của t nữa là vếu to nữa há há =)) ơ thế điểm chung của a e là ghét thằng thu ngân buổi tối à :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Trước e chơi với vài người ở gần khu thôi mà a e cứ thế người này người kia đi không hiểu vì sao :( Ông thì mất ông thi chuyển công tác. giờ quanh khu toàn người thiện hạ về ở
Bạn ngày xưa h ở hn còn dc e với 2 thằng nữa là 2 đứa đưa e đến với KA đấy :)) hàng xóm e còn ko biết ai vs ai đây

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bác nhớ giỏi thế, e ko nhớ e nào với e nào. Có lần đi mấy lần vẫn chọn 1 e, đứa nv nó còn nhớ nhắc e là lần trc a đi e ấy r :))
Bên KA thích nhất khoản đáy. VỪa vào đã hỏi Anh đã đặt 88 chưa =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, nhạc vừa nghe đồ uống ngon quan trọng giá vừa với lương phụ vữa các bác ạ.
Này pub tây nghe nhạc cực hay luôn. Không biết gu bác thế nào chứ e thích nghe nhạc kiểu pub EDM chứ không thích vina hey như bây giờ