Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thằng cu í mặt nhìn chán đời thật, nó ko cười nhìn hãm mà cười nhìn càng hãm :))
Ôi bác cũng cảm thấy thế à =))) ĐM vài lần vì thang đấy mà e đéo giả tiền để thằng bạn em giả đó =)) Nhìn mặt chán vl

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E ko thích hỏi lắm nên ko thích e í. Bác nào gu thích chém gió tâm sự đong đưa thì 02 là quá hợp :))
Cơ mà để mà nói các em làm nghề này khó mà chân thật với bao nhiêu người được bác ạ. Toàn ngày nc tiếp bao nhiêu a e. Thì lấy đâu ra cảm hứng nữa =)) thông cảm cho các e đê

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ôi bác cũng cảm thấy thế à =))) ĐM vài lần vì thang đấy mà e đéo giả tiền để thằng bạn em giả đó =)) Nhìn mặt chán vl
E có cái bài đóng góp ý kiến với KA đấy bác, ko review ktv mà phản ánh đứa nv là bác hiểu rồi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ok thế e hiểu gu bác rồi =))) Cần chân thật đúng là thấy bác hợp e 01 đấy
E dễ hơn phò bác ạ, chỉ yc mặt nhìn dc ko giả, sv ổn cả khỏe và mệt, ít nói, thái độ vui vẻ. ko yc quá xinh quá trẻ, sv đỉnh chóp, chăm sóc như ny, diễn trò ngọt ngào các kiểu :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cơ mà để mà nói các em làm nghề này khó mà chân thật với bao nhiêu người được bác ạ. Toàn ngày nc tiếp bao nhiêu a e. Thì lấy đâu ra cảm hứng nữa =)) thông cảm cho các e đê
E ko yc các e phải chân thật bác ạ, cứ làm đủ nv của các e là dc, mặt mày vui vẻ thái độ vui vẻ là ok :))