Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hơn cả váy mỏng hở ngực hở mông bác ạ :))
Nửa kín nửa hở, thập thò mới kích thích trí tưởng tượng chứ. Tôi nghĩ đàn ông là vậy thích cái gì mập mờ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thấy mấy trò chăn dắt tốn thời gian, e nào ngây thơ vào đời mình lại thành thằng lừa tình :))
Cách đây 1 thời gian ngắn toii có ý định lợi dụng 1 bé thích mình đang đi Nhật vì lợi ích bản thân ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nửa kín nửa hở, thập thò mới kích thích trí tưởng tượng chứ. Tôi nghĩ đàn ông là vậy thích cái gì mập mờ
Bày ra cả r thì mất hứng khám phá bác nhỉ :)) mỹ nhân ngon nhất khi chưa cởi hết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cách đây 1 thời gian ngắn toii có ý định lợi dụng 1 bé thích mình đang đi Nhật vì lợi ích bản thân ??
Đời ai cũng có lúc tham bác ạ, chủ yếu bác biết làm tn. E sau chuyện người cũ cũng định cưới 1 e bố làm quan cho chắc gốc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bày ra cả r thì mất hứng khám phá bác nhỉ :)) mỹ nhân ngon nhất khi chưa cởi hết
Lần đâu bỡ ngỡ thì thấy hứng, chứ nhìn vài lần xong r cũng thấy bt hết à. Giờ tôi đứng trc mặt gái kể cả 2 ng ko mặc gì thấy cũng bt ???

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đời ai cũng có lúc tham bác ạ, chủ yếu bác biết làm tn. E sau chuyện người cũ cũng định cưới 1 e bố làm quan cho chắc gốc
Nghĩ kĩ ko nên bro ạ. Có thể mất tiền ngta ko tiếc, nhưng lợi dụng tc ngta đến lúc ngta thích mình quá r dứt đi thì khổ lắm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lần đâu bỡ ngỡ thì thấy hứng, chứ nhìn vài lần xong r cũng thấy bt hết à. Giờ tôi đứng trc mặt gái kể cả 2 ng ko mặc gì thấy cũng bt ???
E chơi theo hứng ko ưng là cởi chuồng đứng uốn éo e cũng ko hứng, đúng gu thì mặc kín e vẫn thấy cuốn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nghĩ kĩ ko nên bro ạ. Có thể mất tiền ngta ko tiếc, nhưng lợi dụng tc ngta đến lúc ngta thích mình quá r dứt đi thì khổ lắm
Chuẩn bác. Lúc đấy e chán nên nghĩ thế sau nghĩ lại thằng đàn ông cưới con vợ vì gầm chạn là thằng đàn ông mất chym. Ko tc gì về chỉ khổ con cái

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác. Lúc đấy e chán nên nghĩ thế sau nghĩ lại thằng đàn ông cưới con vợ vì gầm chạn là thằng đàn ông mất chym. Ko tc gì về chỉ khổ con cái
Gì chứ khổ nhất là kiểu phụ thuộc nhà vợ, đàn ô k có tiếng nói

yin195

Thành viên nổi tiếng
E chơi theo hứng ko ưng là cởi chuồng đứng uốn éo e cũng ko hứng, đúng gu thì mặc kín e vẫn thấy cuốn :))
Chai mặt rồi. Ra đường thấy gái xinh cũng chẳng thèm nhìn ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các bác chat nhiệt tình thế, mình lội page mỏi cả mắt. Bác lại check e15 lần nữa à, cảm giác sao bác?
Bé vẫn làm tốt, nhưng cảm giác của mình chắc ko đc như lần trc nữa ?