Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nói thế chứ gu tôi vẫn là loli. Nhỏ nhỏ nhưng đừng lép quá và bụng ko lipit ???
Cứ vừa tay vừa mồm là ngon lành nhất bác nhỉ :)) eo thon thì đẹp, kiểu eo cơ săn quá e lại ko thích

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đi chơi gặp e nào vờ vịt ngây thơ như gái nhà lành là mình ngứa cả mắt, còn ngoài đời chỉ chết dưới tay các khó tiếp cận.
đi chơi thì ngửa mẹ bài ra mà đánh nhỉ bro. Ghét kiểu giả trân vl trong khi mình là cáo ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cứ vừa tay vừa mồm là ngon lành nhất bác nhỉ :)) eo thon thì đẹp, kiểu eo cơ săn quá e lại ko thích
Tôi thích eo thon cực, nhất lại là eo có khuyên như 86 =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xét ra mình mâu thuẫn thật. Đi chơi thì phải các e mỡ màng, chịu chơi nhưng bình thường chỉ thích các ce kín đáo, nghiêm túc. Áo dài mình thích kiểu truyền thống, ko thích các kiểu cắt xẻ mới sau này. Có bác nào gu ngược như mình ko nhỉ?
E thấy đàn ông ai cũng thế bác ạ. Đi chơi 1 kiểu còn nghiêm túc 1 kiểu :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
đi chơi thì ngửa mẹ bài ra mà đánh nhỉ bro. Ghét kiểu giả trân vl trong khi mình là cáo ?
Nhiều ae đi chơi lại thích các e ngây thơ kiểu thế bác ạ, biết diễn nhưng vẫn thích :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều ae đi chơi lại thích các e ngây thơ kiểu thế bác ạ, biết diễn nhưng vẫn thích :))
Ngây thơ thật ai cũng thích ý. Nhưng giả trân nghe khó chịu lắm. Nó cũng như khen quá đà ý ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngây thơ thật ai cũng thích ý. Nhưng giả trân nghe khó chịu lắm. Nó cũng như khen quá đà ý ??
Vào chốn ăn chơi thì còn e nào ngây thơ đâu bác, e ngây thơ thật thì lại ko có skill nào. E cứ thích các e cứ làm tốt sv của các e là dc :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vào chốn ăn chơi thì còn e nào ngây thơ đâu bác, e ngây thơ thật thì lại ko có skill nào. E cứ thích các e cứ làm tốt sv của các e là dc :))
Giả vờ ngay thơ ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lại còn quả a cho e xin zalo nhé, a là ng đầu tiên e chủ động xin zalo đấy :))
Nhiều kiểu lắm. Với lại tôi là 1 ng k thích nghe nịnh và k thích giả trân ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhiều kiểu lắm. Với lại tôi là 1 ng k thích nghe nịnh và k thích giả trân ??
E ko thích nịnh, ko diễn ko văn, mặt mũi body có làm cũng ok đừng nhìn thấy là giả là ok. Ghét nhất kiểu gái dv mà xờ vào tí đã rên ư ử :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko thích nịnh, ko diễn ko văn, mặt mũi body có làm cũng ok đừng nhìn thấy là giả là ok. Ghét nhất kiểu gái dv mà xờ vào tí đã rên ư ử :))
Kiểu a ơi sướng, chưa ai làm e sướng như a ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhìn là biết sướng hay ko chứ đâu phải rên ở cái mồm =))

SELAM

Thành viên mới
Ae chém gió với nhau thôi bác, có cãi nhau đâu :))
Thì t cũng nói thế, gái gú mỗi ông 1 gu 1 kiểu. Lắm khi còn do tâm trạng mỗi ông ngày hôm đi chơi, sáng ra vuột 1 hd thì gặp tiên cũng ko ngon nổi. :ROFLMAO:

SELAM

Thành viên mới
T đi 1 e đúng như bác diễn tả. Số hot đấy, xinh thật, sv đỉnh, ngọt ngào vh luôn, t nghịch v4 1 tí thì e rên rỉ bảo e yêu a mất thôi, chưa ai làm e phê như a. T bảo luôn a đang thích e lắm đấy, e nói xong câu này a ko có ý định gặp lại e nữa.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bài này nhiều e dùng lắm bác ạ, thế nên e thích 01 ở chỗ e í vui vẻ nhiệt tình mà ko diễn giả trân kiểu thô quá :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thì t cũng nói thế, gái gú mỗi ông 1 gu 1 kiểu. Lắm khi còn do tâm trạng mỗi ông ngày hôm đi chơi, sáng ra vuột 1 hd thì gặp tiên cũng ko ngon nổi. :ROFLMAO:
Chuẩn bác, việc ko xong là e ko còn hứng chơi cái gì :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
T đi 1 e đúng như bác diễn tả. Số hot đấy, xinh thật, sv đỉnh, ngọt ngào vh luôn, t nghịch v4 1 tí thì e rên rỉ bảo e yêu a mất thôi, chưa ai làm e phê như a. T bảo luôn a đang thích e lắm đấy, e nói xong câu này a ko có ý định gặp lại e nữa.
E nào thế bro? ?? mình đang có cảm tình, nói mấy câu đó ra tụt mood vl

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bài này nhiều e dùng lắm bác ạ, thế nên e thích 01 ở chỗ e í vui vẻ nhiệt tình mà ko diễn giả trân kiểu thô quá :))
Htrc tôi đi chơi về. Lúc xuống từ t8 thì bé làm chân đưa xuống, xuống đến t4 thì có bé bước vào, vào cái bé kia nói e chào a rồi tự thốt lên: Đẹp trai thế ?? thực ra t cũng k thích lắm cũng nói lại: Đẹp trai thế à