Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

SELAM

Thành viên mới
Chuẩn bác, việc ko xong là e ko còn hứng chơi cái gì :))
Lắm ông đi chơi cũng khệnh nữa cơ, vào chưa gì đã làm bố tướng nên các e nó ko nhiệt tình cũng chả trách. :LOL:

SELAM

Thành viên mới
E nào thế bro? ?? mình đang có cảm tình, nói mấy câu đó ra tụt mood vl
Thôi, để các e còn làm ăn. Tôi ko thích thế nhưng biết đâu các ông khác thích, ko thế thì e nó đã ko là số hot. :LOL:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lắm ông đi chơi cũng khệnh nữa cơ, vào chưa gì đã làm bố tướng nên các e nó ko nhiệt tình cũng chả trách. :LOL:
Tôi nghe 15 tâm sự cũng thương các bé: Các bé cũng làm vất vả lắm mới lấy đc đồng tiền, thế mà nhiều ô vào cứ như kiểu bố đời ý làm cho các bé sợ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thôi, để các e còn làm ăn. Tôi ko thích thế nhưng biết đâu các ông khác thích, ko thế thì e nó đã ko là số hot. :LOL:
Số hot tôi đi cũng khá nhiều nhưng chưa thấy số nào kêu ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Như tôi đi chơi nhé: Các bé vào p tôi k bgio gây áp lực, các bé chào thì nhẹ nhàng chào lại. Lúc làm việc mình cũng k vồ vập để cho các bé tự nhiên làm, nói chuyện nhẹ nhàng

SELAM

Thành viên mới
Tôi nghe 15 tâm sự cũng thương các bé: Các bé cũng làm vất vả lắm mới lấy đc đồng tiền, thế mà nhiều ô vào cứ như kiểu bố đời ý làm cho các bé sợ
Hôm tôi ngồi phòng chờ, thấy 1 lão thọc cụ nó tay vào áo 1 e bóp khí thế. Bọn nv nam phải đến cứu e kia. Tôi thật chỉ muốn tương vỡ mồm. Mà tôi thích bọn KA cũng ở chỗ ko vì tiền trên hết mà làm ăn láo nháo.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hôm tôi ngồi phòng chờ, thấy 1 lão thọc cụ nó tay vào áo 1 e bóp khí thế. Bọn nv nam phải đến cứu e kia. Tôi thật chỉ muốn tương vỡ mồm. Mà tôi thích bọn KA cũng ở chỗ ko vì tiền trên hết mà làm ăn láo nháo.
VL nhỉ. Sớm muộn gì chẳng đc mà cứ phải giống thằng chết đói như vậy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
T đi 1 e đúng như bác diễn tả. Số hot đấy, xinh thật, sv đỉnh, ngọt ngào vh luôn, t nghịch v4 1 tí thì e rên rỉ bảo e yêu a mất thôi, chưa ai làm e phê như a. T bảo luôn a đang thích e lắm đấy, e nói xong câu này a ko có ý định gặp lại e nữa.
Hình như e gặp e bác tả rồi, có khi bài chung của các e cũng nên :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tour với 15 gần nhất, lúc bé nuru mồ hôi chảy như tắm mình ôm lưng thì ướt nhẹp

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Htrc tôi đi chơi về. Lúc xuống từ t8 thì bé làm chân đưa xuống, xuống đến t4 thì có bé bước vào, vào cái bé kia nói e chào a rồi tự thốt lên: Đẹp trai thế ?? thực ra t cũng k thích lắm cũng nói lại: Đẹp trai thế à
Bác sướng thế còn gì, e thèm dc khen đẹp trai 1 lần đây này :)) có khi e kia khen thật bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác sướng thế còn gì, e thèm dc khen đẹp trai 1 lần đây này :)) có khi e kia khen thật bác ạ
Bước vào cái bất ngờ vđ tự dưng khen, xong cái bé làm chân đơ mẹ luôn ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tour với 15 gần nhất, lúc bé nuru mồ hôi chảy như tắm mình ôm lưng thì ướt nhẹp
kể ra thì nuru mất sức thật, các e làm ms thấy kiếm dễ chứ cũng chả dễ bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bước vào cái bất ngờ vđ tự dưng khen, xong cái bé làm chân đơ mẹ luôn ??
Thói quen nghề nghiệp bác ạ, như e cứ ra đường thấy nhà là soi xem thi công tn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thói quen nghề nghiệp bác ạ, như e cứ ra đường thấy nhà là soi xem thi công tn :))
Nếu như là ng khác khen mình sẽ vui, chứ có bé gặp ai cũng khen thì vui gì? Bro làm bên xây dựng à

yin195

Thành viên nổi tiếng
kể ra thì nuru mất sức thật, các e làm ms thấy kiếm dễ chứ cũng chả dễ bác nhỉ
Tiền thì tươi thật. Nhưng công sức bỏ ra cũng k ít đó là những bé yêu nghề, hết mình vì khách. Còn mấy bé công nghiệp thì lồi lõm ko tính tới

SELAM

Thành viên mới
Số hot tôi đi cũng khá nhiều nhưng chưa thấy số nào kêu ??
Các e có bài chọn mặt khách để diễn đấy bác. Thôi, các e diễn thì mới có cái cho bọn đàn ông thử mới lạ, ko thế thì về với gấu mẹ vĩ đại ở nhà cho an toàn, tiết kiệm. :LOL:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e có bài chọn mặt khách để diễn đấy bác. Thôi, các e diễn thì mới có cái cho bọn đàn ông thử mới lạ, ko thế thì về với gấu mẹ vĩ đại ở nhà cho an toàn, tiết kiệm. :LOL:
Đúng là mỗi ng mỗi tính nhỉ? Mình thì băn khoăn là tại sao cái cảm xúc giả ý lại đem lại niềm vui ?? khi biết nó giả sẵn rồi. Hay là các ô ấy đi chơi k biết các bé diễn