Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đc cái có cái bài lếu lều gia truyền, nhìn e nó thỉnh thoảng giật giật, rên nhẹ nhẹ lại càng phê vl.
Bí truyền luôn à bác, chia sẻ e tí nào để e đi lếu lều dụ các e ra ngoài :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà k hiểu sao, lúc bé ý mặc quần áo vào tôi thấy gợi cảm hơn ko mặc gì

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mà k hiểu sao, lúc bé ý mặc quần áo vào tôi thấy gợi cảm hơn ko mặc gì
Quả này ae lại giống nhau rồi, e thích lấp ló rình rập nó cuốn kiểu đi thám hiểm bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Quả này ae lại giống nhau rồi, e thích lấp ló rình rập nó cuốn kiểu đi thám hiểm bác ạ :))
Lúc về ôm nhau mãi xong về, mình thò xuống bóp mông thì k thấy tí vải nào mới hỏi ủa e ko mặc à? Bé ý vén lên bảo e mặc lọt khe. Nhìn kích thích vcl

yin195

Thành viên nổi tiếng
E hiểu cái này, ko có tc thì chơi bời ko nói để nghiêm túc e ko làm dc
Bởi vì có những ng con gái mình ko nỡ lợi dụng tc của họ vì mục đích quan hệ bro ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc về ôm nhau mãi xong về, mình thò xuống bóp mông thì k thấy tí vải nào mới hỏi ủa e ko mặc à? Bé ý vén lên bảo e mặc lọt khe. Nhìn kích thích vcl
Đợt trc tết e công tác nha trang gặp 1e ở bar mặc áo dài bác ạ, thề là nhìn cái đoạn eo lấp ló chỗ xẻ mà cuốn dã man hơn cả các e KA mặc yếm :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đợt trc tết e công tác nha trang gặp 1e ở bar mặc áo dài bác ạ, thề là nhìn cái đoạn eo lấp ló chỗ xẻ mà cuốn dã man hơn cả các e KA mặc yếm :))
Áo dài nó mỏng lắm, mặc thêm quả quần lót màu đen thì chấm hết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bởi vì có những ng con gái mình ko nỡ lợi dụng tc của họ vì mục đích quan hệ bro ạ
Quy tắc ăn chơi của e là không chăn dắt rau dưa, đi gái dv hoặc 1nite xong là xong nó đỡ phiền về sau :))