Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

MLND

Thành viên
Mới leng keng chắc là tôi chưa đc check rồi ?
Đọc bài kiểu như bác say đắm e15 ra trò. Mới thì ko sv bài chuẩn như cũ nhưng non tơ cảm giác sướng kiểu khác, tôi thì hay thích đi các e mới vào nghề.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đọc bài kiểu như bác say đắm e15 ra trò. Mới thì ko sv bài chuẩn như cũ nhưng non tơ cảm giác sướng kiểu khác, tôi thì hay thích đi các e mới vào nghề.
Ừ bro. Tôi đi 15 là thoải mái nhất, thay vì tìm cái mới mà cảm giác hên xui thì nên đi số cũ ?. Tôi k thích mới mẻ, non tơ mà quan trọng cái thái độ phục vụ

MLND

Thành viên
Ừ bro. Tôi đi 15 là thoải mái nhất, thay vì tìm cái mới mà cảm giác hên xui thì nên đi số cũ ?. Tôi k thích mới mẻ, non tơ mà quan trọng cái thái độ phục vụ
Tôi đi e nào 2 lần là chán tận cổ nên cứ phải mới mẻ, non tơ. Cảm giác hên xui cũng hưng phấn ko kém. Đi 1 vòng quên mặt các e cũ thì quay lại.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi đi e nào 2 lần là chán tận cổ nên cứ phải mới mẻ, non tơ. Cảm giác hên xui cũng hưng phấn ko kém. Đi 1 vòng quên mặt các e cũ thì quay lại.
Bác này phải luyện skill như e, đi xong là xong ko nhớ gì nên lúc nào các e cũng mới mẻ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Với tôi cái quan trọng là cảm xúc. Đi chơi mà ko vui là tôi rất khó chịu kể cả xinh, non tơ ntn :))