Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
T check lúc e này mới vào KA, chắc học đâu đấy cứ khen tấp nập, t còn nói thẳng với e ấy là đừng nghĩ khen nhiều thì khách thích. Giờ thì chắc e hóa cáo rồi.
Bác này cũng ko thích nghe khen giống e à, e đi e nào mà mồm mép là ko cảm tình dc :))

Thích gái đẹp

Thành viên mới
Bác này cũng ko thích nghe khen giống e à, e đi e nào mà mồm mép là ko cảm tình dc :))
Khen vài câu nghe cho vui cũng ko sao, hãi nhất các e làm ngành dv nhàu cmnr mà động vào tí đã rên ư ử, mồm bảo chưa ai làm e sướng như a với e chỉ làm cái này cái kia với mỗi mình a. Nghe khắm ko chịu đc.

yin195

Thành viên nổi tiếng
T check lúc e này mới vào KA, chắc học đâu đấy cứ khen tấp nập, t còn nói thẳng với e ấy là đừng nghĩ khen nhiều thì khách thích. Giờ thì chắc e hóa cáo rồi.
Giờ làm gì còn ai ngây ther hả bro ??. Gì chứ tôi tự tin khuôn mặt mình vl mà bé ý còn chê đây ?. Chắc sau vụ của bác rút kinh nghiệm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Khen vài câu nghe cho vui cũng ko sao, hãi nhất các e làm ngành dv nhàu cmnr mà động vào tí đã rên ư ử, mồm bảo chưa ai làm e sướng như a với e chỉ làm cái này cái kia với mỗi mình a. Nghe khắm ko chịu đc.
Giả trân bỏ mẹ ra :)). Loè mấy thằng nger nger thoii ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghe câu này từ 1 e dù e í đang rất hot nhưng tụt hứng luôn bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khen toàn khen lấy lệ. Có chút thật lòng nào đâu mà cảm tình ?
E nào thì cũng khen cho ae mình vui là chính, có điều nhiều e thảo mai như kiểu ae mình là mấy thằng mới mất trinh :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nào thì cũng khen cho ae mình vui là chính, có điều nhiều e thảo mai như kiểu ae mình là mấy thằng mới mất trinh :))
Xã hội này ko ai ngu ?? nghĩ mình là cáo nhưng chưa chắc ng khác là nai