Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

MLND

Thành viên
Bác này phải luyện skill như e, đi xong là xong ko nhớ gì nên lúc nào các e cũng mới mẻ :))
Skill này chắc bác luyện mất thời gian với nhiều tiền lắm đây. Tôi thì ko đến mức nhanh quên như bác nhưng tầm vài tháng thì cũng ko nhớ gì thật.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác này phải luyện skill như e, đi xong là xong ko nhớ gì nên lúc nào các e cũng mới mẻ :))
Trc đây tôi cũng ko hứng thú với ai lần thứ 2, nhưng hợp gu thì chấp nhận ngu =))

MLND

Thành viên
Với tôi cái quan trọng là cảm xúc. Đi chơi mà ko vui là tôi rất khó chịu kể cả xinh, non tơ ntn :))
Bác này chắc là người sống tình cảm lắm đây. Tôi chẳng có cảm xúc gì với các e, sướng lúc đấy cho thân tôi là tôi hài lòng.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác này chắc là người sống tình cảm lắm đây. Tôi chẳng có cảm xúc gì với các e, sướng lúc đấy cho thân tôi là tôi hài lòng.
Thái độ mà chảnh choẹ, làm ko nhiệt tình là tôi k thoải mái ngay và lúc đó sv xong xuôi out cũng ko thấy sướng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nguồn tin của tôi chính chủ ko có chuyện sai lệch :))
Nguồn tin của e ko chính chủ dc như bác nhưng cũng ko sai dc. Bác đi thăm người đẹp về làm thêm bài nữa ko bác :))

MLND

Thành viên
Thái độ mà chảnh choẹ, làm ko nhiệt tình là tôi k thoải mái ngay và lúc đó sv xong xuôi out cũng ko thấy sướng
Thái độ lệch là tôi đổi người ngay. Mà thôi mỗi người 1 tính chơi.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ra ngoài là ng lạ, nhưng trong đó tôi thích cảm giác mình là ng yêu =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thái độ lệch là tôi đổi người ngay. Mà thôi mỗi người 1 tính chơi.
Có ai mới vào p tỏ thái độ đâu bro, làm gần xong r mới quay ngoắt qua bonus thêm quả sv công nghiệp =))

MLND

Thành viên
Có ai mới vào p tỏ thái độ đâu bro, làm gần xong r mới quay ngoắt qua bonus thêm quả sv công nghiệp =))
Thái độ bố láo kiểu ấy thì tôi lại cho ăn hành ngập mồm ngay.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thái độ bố láo kiểu ấy thì tôi lại cho ăn hành ngập mồm ngay.
Tôi cuốn 15 vì trc khi gặp 15 đi toàn số hot mà số nào cũng chỉ đi 1 lần. Có hôm thì tạm hài lòng, có hôm thì bực mình. Đi 15 rồi thì đúng cmn cảm xúc mình cần =))