Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Em này chắc biến thành người khác may ra vào được KA, chứ xuống cấp quá r
may mình chưa gặp em này, không bỏ đống tiền vào Kỳ Anh mà gặp em dừ thế này chắc khóc

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình kể về chuyện tình cảm của mình, xong hỏi về chuyện tình của các em. thỉnh thoảng đá sang chuyện làm ăn của các em tí tại các em này thích kể chuyện kinh doanh vl. Có em còn cho mình xem shop nail với nối mi của em ấy, nghe ước vọng giàu sang vcl luôn ấy
Oh ye,hay,ae chia sẻ chủ đề tâm sự với các em trong những lần đi đi bro,ae trao đổi học hỏi tí

dân chơi nhát gái

Thành viên mới
Giờ mới để ý là có dòng hiện nay ko còn làm ở KA nữa ? đang tính đi em này, bác nào còn ảnh ko cho xem qua phát ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình kể về chuyện tình cảm của mình, xong hỏi về chuyện tình của các em. thỉnh thoảng đá sang chuyện làm ăn của các em tí tại các em này thích kể chuyện kinh doanh vl. Có em còn cho mình xem shop nail với nối mi của em ấy, nghe ước vọng giàu sang vcl luôn ấy
Có lần đi e ở KA e nó kể là a có thích chịch lén ko,e và ngy e toàn chịch lén trên đồi thông,gió lồng lộng,vc ?

SELAM

Thành viên mới
thế mà trên group telegram ít ong đặt 22 nhỉ, em thấy toàn 86 08 với 15, thôi thì mình đi ngược dòng vậy kaka
T lại thấy 08, 86 cũng bt, ko thần thánh như nhiều bác đánh giá, chắc ko phải gu t.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Giờ mới để ý là có dòng hiện nay ko còn làm ở KA nữa ? đang tính đi em này, bác nào còn ảnh ko cho xem qua phát ?
thiếu gì em ngon bro ơi, bro mà có ý định đi thì nhắn anh em trên này tư vấn nhiệt tình hơn cả lễ tân của Kỳ Anh luôn nhé :)) bro cho xin cái gu xem nào