Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Rau dưa sợ nhất các e tình thật. Bỏ thì tội, nghiêm túc thì ko thể. Tình 1 đêm e cũng ko trao đổi số dt, ko hỏi tên tuổi chuyện cá nhân
Tập chung vào chuyên môn, nện nện đến khi nào xong thì mất trí nhớ luôn. Em là ai và đây là đâu :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
1nite đấy bác. E ko tham gia các group, vẫn phải tán tỉnh nhau :))
a đù các bác có kinh nghiệm ONS nhỉ, em mới gạ được 3 em massage ra ngoài đi chơi rồi qua đêm, còn gái nhà lành thì chưa ăn ONS được bao giờ

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Rau dưa sợ nhất các e tình thật. Bỏ thì tội, nghiêm túc thì ko thể. Tình 1 đêm e cũng ko trao đổi số dt, ko hỏi tên tuổi chuyện cá nhân
Ngày xưa qua lại với một em massage, cứ nghĩ không biết bỏ em ấy thế nào mà không làm em ấy buồn, thế đéo nó cắt liên lạc trước xong về sau có người yêu bác ạ, đợt đấy như thằng thất tình

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
a đù các bác có kinh nghiệm ONS nhỉ, em mới gạ được 3 em massage ra ngoài đi chơi rồi qua đêm, còn gái nhà lành thì chưa ăn ONS được bao giờ
1nite đúng nghĩa thì cả 2 ăn nhau. Các e chơi 1nite thì phũ hơn bọn đàn ông mình luôn bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngày xưa qua lại với một em massage, cứ nghĩ không biết bỏ em ấy thế nào mà không làm em ấy buồn, thế đéo nó cắt liên lạc trước xong về sau có người yêu bác ạ, đợt đấy như thằng thất tình
Các kiểu gái trẻ, ngon, ngọt ngào e lại ko chết. E hay chết dưới tay các e lạnh lùng, cá tính. Có lần say đắm 1 e, mất cả năm mới quên dc

ĐNS

Thành viên
Các kiểu gái trẻ, ngon, ngọt ngào e lại ko chết. E hay chết dưới tay các e lạnh lùng, cá tính. Có lần say đắm 1 e, mất cả năm mới quên dc
Trong 1 năm đấy bác say đắm một vài e khác để quên e n phải k?? ???

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Thà mình phụ người chứ nhất định ko để người phụ ta - tào tháo said -