Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Nên e phải cứ tránh xa từ đầu, rơi vào vòng rồi lại khó. Thằng bạn e dính 1 e bên Đội Cấn, dì dằng hơn năm mới dứt dc, cứ chia tay là e kia dọa cắt tay :))
a đù cuốn thế bro, các em mát xa gặp nhiều trai mà vẫn cuốn một người thì chứng tỏ là sâu đậm thật

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
a đù cuốn thế bro, các em mát xa gặp nhiều trai mà vẫn cuốn một người thì chứng tỏ là sâu đậm thật
Thằng bạn e dc cái khéo mồm, lại gym gủng, đầu chỉ chơi chơi, sau e kia đòi cưới. Thằng ku xách rym chạy, e kia dọa cắt tay thật

hihi nusi

Thành viên mới
các thánh cko mình hỏi làm thế nào để có vé free vậy? đọc cmt thấy mấy thánh bảo đi vé free mà ko biết làm ntnao để có

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
các thánh cko mình hỏi làm thế nào để có vé free vậy? đọc cmt thấy mấy thánh bảo đi vé free mà ko biết làm ntnao để có
bro vào group telegram của quán hoặc vào zalo nhé, khắc sẽ tự tìm thấy chương trình

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Chuẩn rùi bro,hẹn hò e nó đi ăn,đi xem phim,xong chén,thú vui tao nhã vl ?
Thú vui của tôi là " tình một đêm" bác ạ. Công nhận chăn dắt thì cũng có cái hay, nhưng mà dính vào mấy e thiếu thốn tình cảm thừa đàn ông này khó dứt ra lắm. Đến lúc khổ cả hai.

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Thú vui của tôi là " tình một đêm" bác ạ. Công nhận chăn dắt thì cũng có cái hay, nhưng mà dính vào mấy e thiếu thốn tình cảm thừa đàn ông này khó dứt ra lắm. Đến lúc khổ cả hai.
Tình 1 đêm là viết tắt của từ ONS đó bro,trên fb còn có nhóm chuyên tìm ONS

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tình 1 đêm vui, an toàn bác nhỉ? 2 bên thích là vui, ko ai lừa ai. E ko thích rau dưa

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Tính e thế. Đi massage cũng thế, ko cho số e nào, ko xin số e nào. Ra khỏi cửa là e quên mặt các e luôn. Ko chơi bời người quen, đồng nghiệp, đối tác
Thế là ngon nhất. Coi như vừa rơi mất mấy đồng bạc :))