Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Tôi tâm sự thẳng một câu này nhé. Những e mà nhắn tin hỏi han khách sau khi về nhà là một sai lầm và là một điều tối kỵ.
Có gì tâm sự ở đấy, nói hết điều muốn nói đi, ra khỏi cửa là k ai quen ai, k ai quan tâm ai. Nhắn tin này nọ nếu mà “đen” vợ hoặc ny nó vớ đc thì có phải “các e vô tình phá nát hạnh phúc gia đình ng khác không”?
Điều này tôi nghĩ các chủ cơ sở nên tư vấn và dặn nhân viên của mình.
Đấy là tôi góp ý vậy ạ!
Đồng ý với bác. Ae nào thích e nào thì đầy cách đong đưa, còn lại cứ ra khỏi cửa là đường ai nấy đi

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
thế ông đấy kiểu chơi cho sướng con ciu thôi bác ạ, chứ mấy thằng thanh niên như e thích trẻ đẹp, mà phải tình cảm tâm sự các thứ. Mà nói chuyện bạn trai bạn gái càng thích, mình như được giãi bày luôn
Đúng là người mang tâm hự có khác,hiu hiu

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
thực ra cái này cũng tùy bác ạ, ông nào có vợ có ny rồi thì tránh ra là đúng, nhưng mấy thằng trẻ độc thân như e lại thích làm bạn với các em, kể cả hẹn hò cũng được, nên việc nhắn tin trò chuyện là bình thường. Trước suýt yêu một em trước cũng làm ở Kỳ Anh xin được giấu tên, ngủ với em ấy mấy lần rồi nhưng thấy không quan hệ nghiêm túc được nên tha cho em
Nhất trí với bro,ae mình chưa vợ chưa ngy,đong cho sướng ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Lần mình đi e nó chia sẻ là đang ở trọ 1 mình ở dốc đoàn kết

À nhầm,dốc vạn kiếp,hiu hiu,tên giống nhau vãi

Em nó giờ nghỉ rồi,chắc về quê lấy chồng ae nhỉ

Nick fb e nó hình như là my tây thì phải,hôm mình đi cũng thấy e nó cầm đt bấm bấm
Oh ye,cám ơn ad đã gộp các comment lẻ tẻ của mình lại,hiu hiu

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
thực ra cái này cũng tùy bác ạ, ông nào có vợ có ny rồi thì tránh ra là đúng, nhưng mấy thằng trẻ độc thân như e lại thích làm bạn với các em, kể cả hẹn hò cũng được, nên việc nhắn tin trò chuyện là bình thường. Trước suýt yêu một em trước cũng làm ở Kỳ Anh xin được giấu tên, ngủ với em ấy mấy lần rồi nhưng thấy không quan hệ nghiêm túc được nên tha cho em
À vầng. Thì tôi nói về mặt đã có gđ thôi. Chứ các bác alone thì chọc chỗ nào chả đc.

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Đồng ý với bác. Ae nào thích e nào thì đầy cách đong đưa, còn lại cứ ra khỏi cửa là đường ai nấy đi
Ngẫm lại thì thấy mối quan hệ giữa người với người mong manh vc bro nhỉ

Từ trên giường nhảy xuống,quay mặt cất bước,thoáng chốc đã thành người xa lạ ?

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Tôi tâm sự thẳng một câu này nhé. Những e mà nhắn tin hỏi han khách sau khi về nhà là một sai lầm và là một điều tối kỵ.
Có gì tâm sự ở đấy, nói hết điều muốn nói đi, ra khỏi cửa là k ai quen ai, k ai quan tâm ai. Nhắn tin này nọ nếu mà “đen” vợ hoặc ny nó vớ đc thì có phải “các e vô tình phá nát hạnh phúc gia đình ng khác không”?
Điều này tôi nghĩ các chủ cơ sở nên tư vấn và dặn nhân viên của mình.
Đấy là tôi góp ý vậy ạ!
bro nói chuẩn.chơi j chơi,con sư tử ở nhà là to nhất
nhưng cũng khó trách các e,nghề của các e là ngọt ngào,tốt nhất ko cho số các e,còn ae độc thân thì ko nói

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
bro nói chuẩn.chơi j chơi,con sư tử ở nhà là to nhất
nhưng cũng khó trách các e,nghề của các e là ngọt ngào,tốt nhất ko cho số các e,còn ae độc thân thì ko nói
đúng rồi bác, đã có gia đình rồi thì các em chỉ là cái thú giải trí thôi, có mấy thằng độc thân như em thì lại coi đây là cơ hội hẹn hò kk

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
đúng rồi bác, đã có gia đình rồi thì các em chỉ là cái thú giải trí thôi, có mấy thằng độc thân như em thì lại coi đây là cơ hội hẹn hò kk
Đã ngon lại còn xinh bác nhỉ ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
đã ngon, xinh, lại còn biết cách nói chuyện, biết cách lấy lòng đàn ông thì các anh em đỡ thế méo được :(
Nên e phải cứ tránh xa từ đầu, rơi vào vòng rồi lại khó. Thằng bạn e dính 1 e bên Đội Cấn, dì dằng hơn năm mới dứt dc, cứ chia tay là e kia dọa cắt tay :))