Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Thật mà bro,mùi bao hơi ghê,đôi khi cũng phải nịnh mãi e nó mới chịu làm,mình đẹp zai nên hót tí là e nó lại ngoan ngay ?
không sướng lắm bro ạ, bro dùng bao vị dâu hay táo là cũng thơm mà, nhưung mình vẫn thích cái miệng xinh xinh của các em lấp đầy con ciu của mình một cách trực tiếp

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
trên FB có nhiều nhóm ONS lắm bác nhưng em vào xem qua thì hơi lom dom, mấy em gái thì toàn chỉ câu follow còn mấy ông con trai thì nói chuyện văn vở vc
Ừm,công nhận trên ấy dạo này nát thật,có khi lại dính phải mấy bố giả gái thì mệt ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
không sướng lắm bro ạ, bro dùng bao vị dâu hay táo là cũng thơm mà, nhưung mình vẫn thích cái miệng xinh xinh của các em lấp đầy con ciu của mình một cách trực tiếp
Mình toàn dùng loại Durex hương dâu mua ở Circle K bro ah,and you?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
e đi Kỳ Anh còn có em đang đi học ĐH luôn, nó chỉ làm đúng đợt gần tết thôi. còn bình thường đi làm tóc. chính vì vậy mà em nó ngọt nước vãi chưởng, kiểu non tơ chứ không bện hơi zai như các em khác. ngon vãi nồi luôn da mịn mồm ngọt. Mỗi tội em ấy chảnh, mình thả thính không ăn thua cay vl
Hay e e nói với bác nói là 1 nhỉ, e e gặp cũng ngon thịt ngọt xương, nói chuyện học thức lắm bác. Các e xác định đi làm kiếm thêm thì ngại thính lắm bác ạ, giữ chỗ để sau còn lấy chồng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
trên FB có nhiều nhóm ONS lắm bác nhưng em vào xem qua thì hơi lom dom, mấy em gái thì toàn chỉ câu follow còn mấy ông con trai thì nói chuyện văn vở vc
ONS thì tốt nhất cứ người thật việc thật, kết là chiến luôn xong kéo quần là quên luôn các bác ạ. Mấy trò câu kéo trên mạng mất thời gian mà còn dễ sụt hố :))

Yamcha

Thành viên sôi nổi
anh em lại sang topic Tình một đêm à? Nghe có vẻ thú vị e cũng mới thử mấy lần với mấy em massage