Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
đúng rồi bác ạ. nghe đồng cảm vl. ông bà nhà em kiểu cũng hơi cổ hủ, xưa bảo phải lấy vợ HN xong nhà phải thế này thế nọ. giờ bảo có vợ là được rồi, ở méo đâu cũng dc, kể cả vợ nước ngoài cũng chấp nhận
Chuẩn luôn bro ah,mình cũng vậy,giờ ngoài băm rồi nên suốt ngày bị giục,bảo lấy gái quê cũng đc,miễn là ngoan ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
thôi, chia sẻ xong anh em lại tránh em ấy ra thì làm sao em ấy còn làm ăn được nữa. kể vậy để mọi người còn biết đường chú ý thôi. nhưng mà hôm đấy phê thật, đang trong bồn em ấy ngồi cho v4 của em ấy vào con ciu của mình nhấp luôn, nhấp lấy nhấp để. còn một em Kỳ Anh khác thì lên giường không nói gì đè mình ra nhấp, mệt vc
Nghe bro tả mà chym lại đang lên mịa rùi,mình cũng đẹp zai,trym dài, mà méo e nào cho nhấp thử nhỉ,hôm nào phải gạ thử phát ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Lão bạn t dân Đức xịn, chuyên viên dầu khí, cứ e nào tôi khen thì nó chê, e nào nó mê điếu đổ thì t ko chấm đc 5đ. :ROFLMAO:
bọn Tây công nhận gu hơi dị, thôi thì em nào mình không ưng thì chúng nó cứ hốt đi, chứ đừng hốt mấy em mình thích là được

Vinawind

Thành viên mới
Hôm t gặp e 03 có bảo là kiếm đủ tiền sẽ nghỉ làm đi học nail, về quê mở hàng, e ko thích làm nghề này, tiền nhiều nhưng ngâm nước nhiều, lại hay bị khách thô bạo. Tưởng e nó đùa, ko nghĩ là thật.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Hôm t gặp e 03 có bảo là kiếm đủ tiền sẽ nghỉ làm đi học nail, về quê mở hàng, e ko thích làm nghề này, tiền nhiều nhưng ngâm nước nhiều, lại hay bị khách thô bạo. Tưởng e nó đùa, ko nghĩ là thật.
cái này là thật đó bác, chẳng ai muốn làm cái nghề bán thân, bán sắc đẹp, bán tuổi trẻ này cả. may ra gặp 10 khách cả 10 sáng sủa bảnh bao lịch sự các em còn vương vấn, chứ nhiều ông khách đốn vl. đa phần các em Kỳ Anh đều có nghề phụ là làm nail, làm tóc hoặc thẫm mỹ hết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
cái này là thật đó bác, chẳng ai muốn làm cái nghề bán thân, bán sắc đẹp, bán tuổi trẻ này cả. may ra gặp 10 khách cả 10 sáng sủa bảnh bao lịch sự các em còn vương vấn, chứ nhiều ông khách đốn vl. đa phần các em Kỳ Anh đều có nghề phụ là làm nail, làm tóc hoặc thẫm mỹ hết
E nhớ ngày trc KA có 1 e còn kể là e í đang đi học cd hay dh gì đấy, kiếm thêm ít tiền sau này ra trường về quê lấy chồng, ko biết thật ko. E này giờ cũng nghỉ rồi

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Oh,thanks bro chia sẻ,công nhận chả e nào làm đc nghề này lâu,nhiều ô khách say rượu vào thô lỗ lắm,hỏng hết hàng họ các e,hiu hiu,bro còn đi e nào nữa ko vậy?chia sẻ ae hóng tí

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E nhớ ngày trc KA có 1 e còn kể là e í đang đi học cd hay dh gì đấy, kiếm thêm ít tiền sau này ra trường về quê lấy chồng, ko biết thật ko. E này giờ cũng nghỉ rồi
e đi Kỳ Anh còn có em đang đi học ĐH luôn, nó chỉ làm đúng đợt gần tết thôi. còn bình thường đi làm tóc. chính vì vậy mà em nó ngọt nước vãi chưởng, kiểu non tơ chứ không bện hơi zai như các em khác. ngon vãi nồi luôn da mịn mồm ngọt. Mỗi tội em ấy chảnh, mình thả thính không ăn thua cay vl

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Oh,thanks bro chia sẻ,công nhận chả e nào làm đc nghề này lâu,nhiều ô khách say rượu vào thô lỗ lắm,hỏng hết hàng họ các e,hiu hiu,bro còn đi e nào nữa ko vậy?chia sẻ ae hóng tí
ở Ocean có em sn 90 đó bro, kinh nghiệm 10 năm trong nghề rùi chắc phải kiên trì vcl