Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Bro nào đã đi trải nghiệm dịch vụ mát xa xong fuch ở nn với mấy e chuyên làm mát xa thư giãn tận nơi ko ạ?( thấy trên fb nhiều phết) tâm hự cho ae hóng thêm kinh nghiệm với,hiu hiu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bro nào đã đi trải nghiệm dịch vụ mát xa xong fuch ở nn với mấy e chuyên làm mát xa thư giãn tận nơi ko ạ?( thấy trên fb nhiều phết) tâm hự cho ae hóng thêm kinh nghiệm với,hiu hiu
Dv này cũng gần giống gọi gái thôi bác, các e này ko có kt massage đỉnh như các e ktv, đấm vài nhát đổi tên cho ae mình cảm giác lạ. Đấy là kn của e ở Vũng Tàu, ở Hn e ko rõ

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mình hay bị cuốn vì đôi mắt phụ nữ nên chấm e22 nhất KA cũng 1 phần là đôi mắt. Ko biết tả thế nào, mắt e này nhìn sáng long lanh, dịu dàng chứ ko sói già giả nai như nhiều e khác
ok bác, e nhìn ảnh em này thì thấy không thích lắm, nhưng bác nói vậy thì sẽ thử đi để xem đôi mắt cuốn hút nó là như thế nào :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mình nghĩ cái này là do tùy người thôi bác, đánh giá lại thành pr ảo cho các e. Bác đi chơi nát cả KA rồi cứ hỏi khó nhau :ROFLMAO:
bro Lối nhỏ này hay đi Eva Nguyễn Thị ĐỊnh cơ bác ạ, e mới là thằng hay đi Kỳ Anh nè

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, đàn ông ae mình có khi buồn cười phết nghe 1 câu nói có khi lại sướng hơn cả cia :))
bản chất đàn ông là con cu nhảy lên não, nhiều khi chịu bao vất vả chỉ để nghe được một câu nói của phụ nữ :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
mình thấy có em Coca hay PR bản thân trên nhóm massage HN, không biết anh em nào đã trải nghiệm chưa? thấy em nó có vẻ khéo mồm phết :))