Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chủ yếu e ko hứng bác ạ, kiểu cái nào cũng như cái nào có gì mà vọc vạch chỉ có của ny mới ngon nhất :))
THế khoản này e khác bác này =)) Em nào cử chỉ kiểu giống ny ý chạm vào cực tê =)) haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thịt gà đi hàng ăn cho nhanh bác ạ, nuôi làm gì cho mất sức :)) Ăn vài miếng còn ngon, ăn cả con thì ngấy lắm bác ạ
ĐÚng rồi bác =)) E thịt cái đùi cổ cánh uống rượu =)) Thịt xương nấu cháo là đẹp kaka

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Giờ cty nào cũng thế mà bác, mở rộng ngành mới lưu thông dòng vốn. Bên e thì ko đa ngành, chỉ mỗi mảng xây dưng bds với tí tí nhà hàng ks
Ổn đấy =))) Bác thấy k cty nó còn làm thế chứ huống gì mình =)) Cũng phải nghĩ xem đầu tư gì thôi chứ phụ vữa mãi là căng lắm

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Đùa chứ e bắt đầu vào tiến độ thi công cuốn chiếu r bác ạ, thi thoảng mới chém gió dc vài câu với ace :))
Tết tết tết tết đến rồi =)) A e ai cũng quá là căng =)) Đều muốn có 1 cái tết trọn vẹn ha

tom jerry

Thành viên
nhất bác r ! e trai trong nam mà gu e lại thích gái hà nội, mấy trc đi dc 1 bé bên cs vào nam ta nói h thầm thương trôm nhớ luôn, e mà ra ngoải chắc ăn ngủ trong đó luôn quá :)

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
nhất bác r ! e trai trong nam mà gu e lại thích gái hà nội, mấy trc đi dc 1 bé bên cs vào nam ta nói h thầm thương trôm nhớ luôn, e mà ra ngoải chắc ăn ngủ trong đó luôn quá :)
Gu miền Bắc mà không ra Bắc thì quá phí kaka

tom jerry

Thành viên
ước gì ở trên có ks luôn bác nhỉ xuống hà nội khỏi f đi đâu cắm trụ 1 chỗ đi lên đi xuống thôi =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
kakaka mới có bé miền bắc vào mà tương con mợ tư luôn r ra đó xong chắc e đổi nghề xin slot vào làm ăn nằm ở ze trong đó luôn quá
=)) Đúng là chạm nhầm ánh mắt nhớ nhau cả đời rồi =)) Có cưới xin gì thì livestream cho a e nhé :D :D Hehe

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ước gì ở trên có ks luôn bác nhỉ xuống hà nội khỏi f đi đâu cắm trụ 1 chỗ đi lên đi xuống thôi =)))
Bác ơi thủ đô của cả nước mà chỉ cần tiền thôi =)) Bác như 1 hoàng đế đương đại luôn:D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bác cứ thử ra Hà Nội thì bảo e chỉ cho mấy chỗ ăn chơi hết số nhé =)) kaka sợ thiếu tiền với sức khỏe thôi :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
chắc con ngõ xã đàn thôi là đủ đam mê của e r bác =)))
Thế bác k biết rồi ngõ Xã Đàn huyền thoại có hàng chục quán Massge nhé. Bar sàn karaoke, ăn chơi nhậu nhẹt cái gì cũng có =)) Có sức mà chơi không bác ạ :D :D :laluot-31: