Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác phụ vữa mà cái gì cũng nắm được thôi :D :D THế bên bác thi công kiêm kinh doanh các loại đồ à bác
Phụ vữa mới cần cập nhật tình hình để ko đói bác ạ. Bên e kiểu cái nào cũng chơi, ai thuê xây thì xây, tự đầu tư cũng có, kiểu bán hàng cũng có :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Sinh nhật đứa nào là auto đứa í dc lo từ a - z bác ạ, bt bọn e campuchia hết cho lâu dài. Mời khách thì ai mời bên ấy lo tất :))
Thế rủi ro quá ai giám sinh nhật nữa bác =))) haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Gu mỗi ng mỗi khác là thế bác ạ. Như e đi 01 bao lần còn ko biết v4 ra sao :))
Thật luôn á bác. Quả thật bác là 1 con người của Đảng rồi :D :D Sống quá là nguyên tắc luôn KHÔNG LÀ KHÔNG

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ko bác bọn e ms đánh lẻ chủ yếu, team làm gì đâu bác có pool thì mới team :l)
THế à bác kaka. EM nghĩ thấy cảnh đi pool random ông được e ngon ông được e lởm xong tị nhau hài vkl =))) Haha về còn dỗi bác ạ :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nuôi lại ko hứng bác ạ, e có tiền e cũng ko thích nuôi các e lâu lâu ăn 1 e thì thú thôi :))
Đấy bác thế thì chả không hứng:D Kiểu nuôi gà xong thịt gà sướng chứ bác. Ăn cho bõ mồm luôn :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Phụ vữa mới cần cập nhật tình hình để ko đói bác ạ. Bên e kiểu cái nào cũng chơi, ai thuê xây thì xây, tự đầu tư cũng có, kiểu bán hàng cũng có :))
Nó lại là cần gì thì bán đấy luôn :D. =)) Công ty đa ngành nghề :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Vì cái giải e hy sinh tất cả bỏ ăn bỏ ngủ để chém gió bác ạ :))
E thấy bác quá là nhiệt tình luôn. Chứ e đây đợt này cũng tư tưởng toàn rình mò lên chém gió với a e thôi. Đợt này nhiều việc quá phải dứt ra để làm bác ạ. Bao nhiêu việc lúc dịch không triển khai được giờ nó tồn đọng xong phải làm hết nên toang. Thỉnh thoảng rình rập mới bốc phét được với bác vài câu :((

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thật luôn á bác. Quả thật bác là 1 con người của Đảng rồi :D :D Sống quá là nguyên tắc luôn KHÔNG LÀ KHÔNG
Chủ yếu e ko hứng bác ạ, kiểu cái nào cũng như cái nào có gì mà vọc vạch chỉ có của ny mới ngon nhất :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
THế à bác kaka. EM nghĩ thấy cảnh đi pool random ông được e ngon ông được e lởm xong tị nhau hài vkl =))) Haha về còn dỗi bác ạ :D
Bọn e ko đi pool ms, thi thoảng bọn e tổ chức pool party riêng ae chơi với nhau thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đấy bác thế thì chả không hứng:D Kiểu nuôi gà xong thịt gà sướng chứ bác. Ăn cho bõ mồm luôn :D
Thịt gà đi hàng ăn cho nhanh bác ạ, nuôi làm gì cho mất sức :)) Ăn vài miếng còn ngon, ăn cả con thì ngấy lắm bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nó lại là cần gì thì bán đấy luôn :D. =)) Công ty đa ngành nghề :D
Giờ cty nào cũng thế mà bác, mở rộng ngành mới lưu thông dòng vốn. Bên e thì ko đa ngành, chỉ mỗi mảng xây dưng bds với tí tí nhà hàng ks

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy bác quá là nhiệt tình luôn. Chứ e đây đợt này cũng tư tưởng toàn rình mò lên chém gió với a e thôi. Đợt này nhiều việc quá phải dứt ra để làm bác ạ. Bao nhiêu việc lúc dịch không triển khai được giờ nó tồn đọng xong phải làm hết nên toang. Thỉnh thoảng rình rập mới bốc phét được với bác vài câu :((
Đùa chứ e bắt đầu vào tiến độ thi công cuốn chiếu r bác ạ, thi thoảng mới chém gió dc vài câu với ace :))