Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Khách mời e ko đi ko dc nên e lên phòng nói luôn với e kia là e cứ ngồi chơi làm gì làm hết h xuống a tip đủ :))
Quá là vinh dự bác ạ. Du học sinh lào Phụ hồ được mời. Đời e được a e mời chỉ đếm trên đầu ngón tay =))) Mời nó tăng 1 tăng 2 rồi may ra được nó mời lại tăng 3 bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E đi chơi gái dv là ko cháo lưỡi, 69 gì bác ạ đến v4 cũng ít khi vọc vạch :)) quả này e chỉ thích với đúng ny e
Lúc đầu tư tưởng y hệt là giống thế này. Trừ các trường hợp tuyệt phẩm quá bác ạ. Mà e cũng ghê ghê =))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Dí e là e bỏ về ngay, e cũng chỉ chơi với đám ae thân nên cno hiểu tính e ko dí bh. Ae chơi cứ chơi e vẫn vui vẻ bt
Thế bác chưa va chạm nhiều các mối quan hệ. Kiểu như nó bảo mình phải chơi mới có lần sau ý bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Sức pn cũng thông cảm bác ạ, ngâm nc rồi trườn mất sức lắm bác ngày 5 tour là hết sức
Đổi lại nếu các e làm đc thì 5 tour đã 5 triệu rồi =)) a e làm 1 tháng chắc gì đã để ra được 1 ngày làm việc của các e

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E quên phải là hệ phụ vữa du học Lào về :)) bác đã hết bận chưa
Em bận giờ đến cuối tháng luôn bác ạ. Chắc phải qua tháng 1 luôn. Rảnh lúc nào a e giao lưu đấu kiếm tí thôi lại phải ẩn danh :D :D :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Quá là vinh dự bác ạ. Du học sinh lào Phụ hồ được mời. Đời e được a e mời chỉ đếm trên đầu ngón tay =))) Mời nó tăng 1 tăng 2 rồi may ra được nó mời lại tăng 3 bác ạ
Cũng tùy bác ạ có khi bên e mời khách có khi bên đối tác mời khách, đối tác lên phòng mình ko lên nó ko dc. Còn bạn bè thì bt là chia đều có dịp gì mới bao nhau :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc đầu tư tưởng y hệt là giống thế này. Trừ các trường hợp tuyệt phẩm quá bác ạ. Mà e cũng ghê ghê =))
Gái dv ngon đến đâu e cũng ko bh cháo lưỡi với 69, vọc vạch thì phải hàng non mới vào đời còn làm lâu thì e cũng ko động :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế bác chưa va chạm nhiều các mối quan hệ. Kiểu như nó bảo mình phải chơi mới có lần sau ý bác ạ
Bên e là đối tác dạng cty nên mấy trò chơi này ko thể hiện với nhau bh, đối tác hnay ngày mai thành kẻ thù dc ngay. E chỉ chơi mấy trò này với đám bạn thân

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đổi lại nếu các e làm đc thì 5 tour đã 5 triệu rồi =)) a e làm 1 tháng chắc gì đã để ra được 1 ngày làm việc của các e
Các e í kiếm ác mà bác, ae mình kiếm dc như các e là thành đại gia rồi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Em bận giờ đến cuối tháng luôn bác ạ. Chắc phải qua tháng 1 luôn. Rảnh lúc nào a e giao lưu đấu kiếm tí thôi lại phải ẩn danh :D :D :D
E thì cứ cuối năm là bận, năm nay còn ít việc hơn mọi năm mọi năm mùa này bác đố mà thấy e trên mạng :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Cũng tùy bác ạ có khi bên e mời khách có khi bên đối tác mời khách, đối tác lên phòng mình ko lên nó ko dc. Còn bạn bè thì bt là chia đều có dịp gì mới bao nhau :))
Chỗ t lại khác bác ạ =)) Thằng nào mời tăng 1 thì thằng kia phải lo tăng 2 =)) Sinh nhật cũng thế :D :D Cứ thế tự hiểu thôi bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Gái dv ngon đến đâu e cũng ko bh cháo lưỡi với 69, vọc vạch thì phải hàng non mới vào đời còn làm lâu thì e cũng ko động :))
Đấy thế mà nhiều bác đam mê bộ môn này vl bác ạ kaka

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bên e là đối tác dạng cty nên mấy trò chơi này ko thể hiện với nhau bh, đối tác hnay ngày mai thành kẻ thù dc ngay. E chỉ chơi mấy trò này với đám bạn thân
Đám bạn bác chắc cũng hay đi ms theo team nhỉ =)) Đông k bác :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ảnh hg nhiều chứ bác, bên e vừa thi công vừa kd nên dòng tiền vào chậm là mệt mỏi đấy
Bác phụ vữa mà cái gì cũng nắm được thôi :D :D THế bên bác thi công kiêm kinh doanh các loại đồ à bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chỗ t lại khác bác ạ =)) Thằng nào mời tăng 1 thì thằng kia phải lo tăng 2 =)) Sinh nhật cũng thế :D :D Cứ thế tự hiểu thôi bác ạ
Sinh nhật đứa nào là auto đứa í dc lo từ a - z bác ạ, bt bọn e campuchia hết cho lâu dài. Mời khách thì ai mời bên ấy lo tất :))