Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác luôn. Trừ các e vừa vào nghề còn các e đã chuẩn sv thì có bài cả, rên sao cũng dc đào tạo cả :))
Thằng nào đào tạo sướng nhỉ =)) Vừa được tiếng vừa được miếng =)) Không biết còn vị trí đó k t ứng tuyển cái :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Haha =)) Ông đi ms cứ ném vài củ vào mặt các e xem. Trước chính e gấu kể phải làm cho 1 bác 6x =)) Không biết có phải không bảo là các ông ý lên được tí lại xuống như kiểu chơi đồ ý :D
Trẻ chơi quá già hết sức à bác :)) e còn biết 1 lão 6x cứ ra đường là lên về nhà là tịt :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Trẻ chơi quá già hết sức à bác :)) e còn biết 1 lão 6x cứ ra đường là lên về nhà là tịt :))
Gấu kể hài vãi. Làm tí ông ý lại xuống. Xong lại lên. Em bảo 6x rồi vẫn phải gọi ông nó là anh =)) OK EM :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Gần như ko có e nào cho đút vào vì KA nó k cho tới Z. Chỉ có gạ ra ngoài thoii
Có em cho đút vào nhưng mà không biết thì không sao nhưng mà để mà bị biết ý thì đã bị đào thải ra chỗ khác r bác nhé.:bodo-smile-9::bodo-smile-9:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
nhờ bác mà e í hot ầm ầm
Thật ra là e nó phải như thế nào đấy chứ sao lại nhờ t được. CHẳng qua t là người khám phá ra và kết nối với a e 1 e hàng tuyển thôi chứ, nếu e nó không tốt hay không đẹp thì viết có hay đến mấy thì cũng chả được anh em săn đón như e nó đâu :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ae mình máu thôi chứ ko ép, nhiều ông ép các e ko cho lại đánh các e bác ạ
Vãi =)) T tưởng ít tiền ép không được thì tăng tiền chứ ai lại đi đánh các bé? Ông biết có trường hợp này à? :laluot-32::laluot-11:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có em cho đút vào nhưng mà không biết thì không sao nhưng mà để mà bị biết ý thì đã bị đào thải ra chỗ khác r bác nhé.:bodo-smile-9::bodo-smile-9:
TÔi nghe loáng thoáng cho đút vào xong bị đá rồi. Mà tôi cũng chưa gạ bao giờ nên ko biết e nào cho e nào k

Kynho94

Thành viên sôi nổi
--> Góc Cảnh báo : Thông tin tuyệt mật thêm cho a e. Em Gấu này đằng sau dọc sống lưng có săm 1 đoạn chữ English luôn. Mình đọc qua qua thì hình như sai con mẹ cả chính tả nên cũng đéo care lắm :D. Chắc ngày trước thằng xăm cho em đi thi mấy giải English thế giới nên cũng vội đi massage chăng a e nhỉ :D
Điểm đặc biệt khi trải nghiệm :Skill nghịch lỗ nhị bậc nhất thiên hạ

Cảnh báo e Gấu này kiểu như 15 siêu service, làm rất đúng bài, tình cảm trò chuyên tinh ranh mãnh như nyc

Note: hôm đấy cũng chưa nghe danh 18 đang MNN, có 1 bác chắc phải gần 40 đầu trọc lốc xăm đầy mình đang ngồi rình bé 18, khả năng con này idol mới của KA rồi. Chắc sớm phải gửi em vài cái thui a e nhỉ :D

Ông Admin @CDX xem thế nào chứ nhầm tiền tip 1 lần nữa là ông chịu đấy nhé =)) t nói trước :D Mất cả hứng :D
Xin thân ái chào anh em. Chúc anh em có những phút giây thư giãn tuyệt vời.

Gấu có đọc được vài dòng này của anh có cảm động quá thì khi nào cho a gửi thêm vài cái nữa nhé. ???
? ? ? Ký tên anh thích tiếng sáo trúc ???
VL nhỉ bạn tôi chuyển luôn sang ngành đi review gái ms à =)) Đỉnh vl

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
VL nhỉ bạn tôi chuyển luôn sang ngành đi review gái ms à =)) Đỉnh vl
Dạo này lại thấy có khiếu bạn ạ =)) Thôi nói thế chứ hàng ngon hàng ngon chia sẻ tí trong lúc các siêu phẩm đang đi ẩn dật =)) Bạn thấy sao

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Dạo này lại thấy có khiếu bạn ạ =)) Thôi nói thế chứ hàng ngon hàng ngon chia sẻ tí trong lúc các siêu phẩm đang đi ẩn dật =)) Bạn thấy sao
T nói rồi trước có tuần đi 2-3 lần e gấu này rồi, đúng là gu tình cảm nhưng mà đi nhiều r cũng chán thôi vú hơi bé. Nhìn ảnh chụp thì trông to vl đúng là quá ảo