Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Có bài cả đấy bác, gặp lần đầu thì tc tn có dc bác :))
Đào tạo hết nhé. Kể cả các ông móc cua, các e ý còn kìm hãm được có cho ra nước không luôn =))) Nói hơi thô nhưng thật nhé!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mai ngơ mắt to nhé. Đợt đầu bên CDX mình em ý vào chém nhiệt lắm. Nhưng lúc đấy CDX đang ít người =)) Toàn tôi vào chém với e ý thôi haha
Đợt đầu vào CDX e lại ko chém nhiệt như giờ :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Hình như đẹp trai tí là đc, chứ xấu như tôi thì gặp đến N lần vẫn thế :))
Mấy em trẻ công nhận thích đẹp zai hơn =)) nhưng mà mình ăn nói khéo thôi cần gì đẹp quá =)) Sạch sẽ là được. Quan trọng là phải nhiều tieenfnnnnnnnnnnnn =)))

yin195

Thành viên nổi tiếng
1 tháng 1 lần đều như vắt chanh à. Chắc tôi cũng phải thế chứ không có tháng đi 4 5 lần thì hơi căng =)))
Năm ngoái tôi đi chơi tầm 4 lần xong nghỉ 1 năm. Năm nay chơi tầm 7-8 lần, có tháng thì 2 lần ko thì ít nhất 1 lần

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E ấn tượng với 01 vì lần e vào nhìn mặt e, e í nhỏ nhẹ bảo nhìn a có vẻ mệt để e làm khỏe trc rồi tắm sau, tắm ngay e sợ a ốm :))
Lễ tân kiêm KTV kiêm bác sĩ luôn :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đào tạo hết nhé. Kể cả các ông móc cua, các e ý còn kìm hãm được có cho ra nước không luôn =))) Nói hơi thô nhưng thật nhé!
Chuẩn bác luôn. Trừ các e vừa vào nghề còn các e đã chuẩn sv thì có bài cả, rên sao cũng dc đào tạo cả :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế bác lên thủ đô đi, e dạo này cũng giảm bớt rồi không thì nó nghiện quá :(
Bác chờ e chém gió kiếm cái code free rồi xuống núi. Trên này chán chết bác ạ, đi chơi 2 lần sụt hố cả 2 :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Năm ngoái tôi đi chơi tầm 4 lần xong nghỉ 1 năm. Năm nay chơi tầm 7-8 lần, có tháng thì 2 lần ko thì ít nhất 1 lần
Giữ vững phong độ khéo 1 tháng 1 lần là ổn nhỉ. Không nhiều quá cũng chán. Cơ mà rình được hàng tuyển thì ngon :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Khéo thì giải quyết cái gì :)) chưa chắc có tiền là đc đâu nhé @Ko Do nhỉ =))
Haha =)) Ông đi ms cứ ném vài củ vào mặt các e xem. Trước chính e gấu kể phải làm cho 1 bác 6x =)) Không biết có phải không bảo là các ông ý lên được tí lại xuống như kiểu chơi đồ ý :D