Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Drum

Thành viên
Bác làm nghề gì =)) MÀ có cơ hội ra xừ HN này mà hưởng :D Trong đó chắc k được như ngoài thủ đô đâu
Trong này thì nát lắm. Cũng muốn có time mà đi chớ mà cv cũng khá bận :))))
Nên tranh thủ đc là phải học hỏi kĩ ngay

phạm anh long

Thành viên
Kkk bác đỉnh thế, gặp gần hết thì phê rồi. Ngại gì bác, sau cơn mưa trời lại sáng, hết buồn lại vui
Ngại vì thất hẹn đi chơi vs em ấy mấy lần, dạo cuối năm này bận vđ , tỉnh táo đi kiếm lúa chứ , chưa xếp đc hôm nào nghỉ mà đi say sưa cả, haaaha lên là hơi ngại

Drum

Thành viên
Ngại vì thất hẹn đi chơi vs em ấy mấy lần, dạo cuối năm này bận vđ , tỉnh táo đi kiếm lúa chứ , chưa xếp đc hôm nào nghỉ mà đi say sưa cả, haaaha lên là hơi ngại
Thì cứ trình bày thôi bác, r chuộc lỗi vs e nó. Qtrong là cái tâm thôi. Sai thì chấp nhận. E nó nhận đc ý là đc mà. Chứ h ngại r trốn thì nói làm gì. Thà nói vs e nó r làm gì đó chuộc tội xong đỡ áy náy r muốn đi hay k thì tuỳ:)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Trong này thì nát lắm. Cũng muốn có time mà đi chớ mà cv cũng khá bận :))))
Nên tranh thủ đc là phải học hỏi kĩ ngay
THế thì bác vào đúng chỗ rồi đấy =)) Toàn play boy chính hiệu đây rồi haha. Sắp xếp đc thì phải tận dụng thôi :D Trước em cũng có khoảng thời gian bân bịu không đi chơi đc giờ công việc đỡ rồi :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Là sao bro, liều đút vào bị e nó báo đá ra à :))) hay là e nào cho bị phát hiện nên chủ nó đuổi
Bị phát hiện nên bị đuổi luôn bác nhé =))) Đỉnh cao của sự nghiệp vẫn bị đuổi bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Kinh hóa ra set được kèo đi chơi với e ý rồi cơ à =)) Bro chia sẻ tí kinh nghiệm cho a e xem nào :D Đỉnh thế:bodo-smile-11:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thì cứ trình bày thôi bác, r chuộc lỗi vs e nó. Qtrong là cái tâm thôi. Sai thì chấp nhận. E nó nhận đc ý là đc mà. Chứ h ngại r trốn thì nói làm gì. Thà nói vs e nó r làm gì đó chuộc tội xong đỡ áy náy r muốn đi hay k thì tuỳ:)))
Kiêm luôn tư vấn tình cảm à bác =)) VInh có con người như bác thật là đỉnh cao =)))))