Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Drum

Thành viên
THế thì bác vào đúng chỗ rồi đấy =)) Toàn play boy chính hiệu đây rồi haha. Sắp xếp đc thì phải tận dụng thôi :D Trước em cũng có khoảng thời gian bân bịu không đi chơi đc giờ công việc đỡ rồi :D
Đời mà bác, hưởng thụ thôi

Playboy007

Thành viên sôi nổi
T nói rồi trước có tuần đi 2-3 lần e gấu này rồi, đúng là gu tình cảm nhưng mà đi nhiều r cũng chán thôi vú hơi bé. Nhìn ảnh chụp thì trông to vl đúng là quá ảo
So với dáng người thì vếu vê 02 cũng là to rồi, mắt bé, mặt bé, người cũng bé, vếu to nữa nhìn giống quái vật bm. Hình như e này còn có cái hình xăm dòng chữ ở tay.

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Bị phát hiện nên bị đuổi luôn bác nhé =))) Đỉnh cao của sự nghiệp vẫn bị đuổi bác ạ
Bị đuổi là đúng thôi. Đầu tư cho 1 quán chất lượng tốn kém tiền tỷ, gặp đúng zich thì xong đời. Mà tôi đi chơi quán nào cho đút vào luôn là tôi hết hứng, cảm giác như mấy quán nát nát chục năm trước. :LOL:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Dần dần bắt đầu các a e cùng gu nhỉ. Mai Ngơ trước t cũng nghiền phết.
E í có cái hay là ko vồ vập diễn như ny này kia, nhưng làm xong lại thấy thoải mái, e cũng đi vài e hot đẹp hơn e í, xong ko đọng dc tí gì

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bên KA auto mặc yếm nhìn mãi cũng chán. Thấy bảo sắp đầu tư ảnh ọt có đồng phục mới =)) Mong là hàng tuyển mới :D
E thích mặc tự do cho sinh động, đồng phục cả ngày nhìn ở cty rồi đi ms cũng đồng phục nữa chán bác nhỉ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngại vì thất hẹn đi chơi vs em ấy mấy lần, dạo cuối năm này bận vđ , tỉnh táo đi kiếm lúa chứ , chưa xếp đc hôm nào nghỉ mà đi say sưa cả, haaaha lên là hơi ngại
Hóng bác ngon mồm trở về chia sẻ kn cho ae :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thằng nào đào tạo sướng nhỉ =)) Vừa được tiếng vừa được miếng =)) Không biết còn vị trí đó k t ứng tuyển cái :D
Còn có cả lương, miếng thì nc đầu ngọt. Hnao bác hỏi xem có ứng tuyển ko :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thật ra là e nó phải như thế nào đấy chứ sao lại nhờ t được. CHẳng qua t là người khám phá ra và kết nối với a e 1 e hàng tuyển thôi chứ, nếu e nó không tốt hay không đẹp thì viết có hay đến mấy thì cũng chả được anh em săn đón như e nó đâu :D
E í ngon thì vẫn nhờ có bác khám phá, văn hay chịu viết. Sản phẩm nhà đẹp giá ngon đầu tư tốt thì vẫn cần có khách đánh giá giới thiệu bác ạ. Cho e viết văn review thì các bác đọc đã tụt hứng thì hứng đi check tn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vãi =)) T tưởng ít tiền ép không được thì tăng tiền chứ ai lại đi đánh các bé? Ông biết có trường hợp này à? :laluot-32::laluot-11:
E có nghe 1 e kể thế, ko phải ở KA ở quán cũ e hay chơi lúc trc. Cái quán í lúc đầu rất hot sau ko giữ chất lượng dc kể cũng tiếc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E02 tính dáng người thì cũng là djang quái vật 3 đầu, người bé bé mà v1 nặng tay ra trò. E này nghiện mút hay sao đấy, bảo thôi vẫn cố mút.
Bác này chắc đi 02 lúc e í còn mủm mỉm à, giờ e í giảm cân rồi bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Kkk chắc lúc đó rượu nói đây bác. E làm gì đc như thế
Ừ ha thỉnh thoảng uống rượu vào comment phiêu vl. Thế mới thật lòng bác ơi. =))) Cơ mà hôm đấy tư vấn tình cảm luôn à :D :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Đời mà bác, hưởng thụ thôi
Hưởng vừa thôi chứ không đời cha ăn mặn đời con khát nước thì bỏ mẹ. Tranh thủ năm nay đổi cho covid đi ăn chơi thôi. Chứ chắc phải tính toán lịa chứ dạo này t đi hơi nhiều =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
So với dáng người thì vếu vê 02 cũng là to rồi, mắt bé, mặt bé, người cũng bé, vếu to nữa nhìn giống quái vật bm. Hình như e này còn có cái hình xăm dòng chữ ở tay.
ừ có mà. E này bảo đi tập gym lên mông nữa là quá tuyệt luôn =))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bị đuổi là đúng thôi. Đầu tư cho 1 quán chất lượng tốn kém tiền tỷ, gặp đúng zich thì xong đờ
CHuẩn ông ơi. Sợ nhất mấy bố quán khác đến gạ xong zích. Cơ ngơi tỉ đô dễ bay lắm =))) Công nhận nên bỏ mới lâu dài được

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
. Mà tôi đi chơi quán nào cho đút vào luôn là tôi hết hứng, cảm giác như mấy quán nát nát chục năm trước. :LOL:
Tùy chứ nói thế a e hầu hết vẫn thích vụng trộm tí =)) Chứ nó công khai quá nó không đươc hay cho lắm haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E í có cái hay là ko vồ vập diễn như ny này kia, nhưng làm xong lại thấy thoải mái, e cũng đi vài e hot đẹp hơn e í, xong ko đọng dc tí gì
Mấy ông thế này hơi nghiện rồi đấy =))) cảm nhận bằng cả con tim luôn =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thích mặc tự do cho sinh động, đồng phục cả ngày nhìn ở cty rồi đi ms cũng đồng phục nữa chán bác nhỉ :))
Mặc tự nhiên thì quá đẹp. Triển khai được thêm phần cosplay thì tuyệt phẩm haha