Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm nhận của ae về Kỳ Anh là như thế nào?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nói gì thì nói, KA đào tạo đội ngũ nv đến ktv quá đỉnh. Ít chỗ nào có chất lượng ktv đồng đều thế. Quản lí có tầm nhìn thế thì KA ko hot mới lạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nói gì thì nói, KA đào tạo đội ngũ nv đến ktv quá đỉnh. Ít chỗ nào có chất lượng ktv đồng đều thế. Quản lí có tầm nhìn thế thì KA ko hot mới lạ
Thế hơi quá =))) bác cứ ra sora ngọc khánh xem xếp bên đó đào tạo kiểu gì nhé. Nói chung nhiều góc độ chứ về đào tạo service thì phải gặp Sora =)))) Cứ sang mà trải nghiệm các em lâu năm bên Sora thế nào nhé rồi về thank tôi vẫn kịp đó. KA đang dần hoàn thiện thôi :khi-yoyo-107: :khi-yoyo-107:
Đấy là ý kiến cá nhân thằng dưới tiếp nhé

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế hơi quá =))) bác cứ ra sora ngọc khánh xem xếp bên đó đào tạo kiểu gì nhé. Nói chung nhiều góc độ chứ về đào tạo service thì phải gặp Sora =)))) Cứ sang mà trải nghiệm các em lâu năm bên Sora thế nào nhé rồi về thank tôi vẫn kịp đó. KA đang dần hoàn thiện thôi :khi-yoyo-107: :khi-yoyo-107:
Sora thì ktv đỉnh, e ko thích nvpv. Hay do e xui gặp đúng đứa bố láo thì ko rõ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
T thấy xét từng mặt thì KA ko có gì nổi bật nhưng tổng thể thì KA lại thu hút đc khách. Mặt ưu đãi, quan hệ KH, KA làm rất tốt.
Có vẻ thế =)) Mình là người chơi chỗ nào rôm vui với nhiều khuyễn mãi thì chiến thôi. Công nhận ý kiến bác chuẩn. Thần thánh phương nào vậy :laluot-32::laluot-32:

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Ông thấy có chỗ nào nghĩ ra quả event đi 5 tính tiền 1 với đi 10 free không? Rồi săn Mỹ nhân ngư nữa =)) . Chỉ có những bộ óc to to to vcl mới nghĩ được những quả chương trình, chiến lược to mà hiệu quả như thế =))):laluot-06::laluot-06:
Chả biết các ông nghĩ ra trò gì, nghĩ ntn. Chứ t dùng bảng cửu trương cộng trừ nhân chia một hồi mà vẫn dư tiền trong ví là tôi thấy hợp lý rồi.

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Có vẻ thế =)) Mình là người chơi chỗ nào rôm vui với nhiều khuyễn mãi thì chiến thôi. Công nhận ý kiến bác chuẩn. Thần thánh phương nào vậy :laluot-32::laluot-32:
Thần thánh gì đâu bác, t thấy thế nào nói thế ấy thôi. Khách hàng bao giờ cũng thích làm thượng đế. :LOL:

Yhocbotay

Thành viên sôi nổi
Sora ngoài em 84 con e nao dc như thế không thánh

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bác có e nào v1 khủng như e99,cho e vài số với
99 t thấy ngực khủng bt =)) Kỳ anh ngực khủng thật thì có 86 88 là vừ đẹp vừa khủng luôn. 22 66 cũng khá là ổn. 22 thì to vl em này hơi zừ nên zâm vcl nhé

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
99 t thấy ngực khủng bt =)) Kỳ anh ngực khủng thật thì có 86 88 là vừ đẹp vừa khủng luôn. 22 66 cũng khá là ổn. 22 thì to vl em này hơi zừ nên zâm vcl nhé
Hâm mộ bác thế, nhớ rõ từng e