Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm nhận của ae về Kỳ Anh là như thế nào?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ồi,lão đại đây rồi
t thì chả biết ai với ai nhiều
Ăn thua gì bác. Quan trọng là cơ sở tốt nhiều chương trình giao lưu hay nên muốn đi thôi. Trước bên cdx cũng mở hôm off nhưng đúng đợt dịch nên k giám đi :)))

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Ăn thua gì bác. Quan trọng là cơ sở tốt nhiều chương trình giao lưu hay nên muốn đi thôi. Trước bên cdx cũng mở hôm off nhưng đúng đợt dịch nên k giám đi :)))
t đợt trước bận nên cũng chả chơi bời j
off đợt t8 thì ấy à?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
20-10 Súc luôn à =)). Tôi thấy thằng e locker tối làm lâu rồi vẫn thế nhiều là quen thôi =)). Ông thử bo thêm 1 2 lít xem có tươi không? Nhưng công nhận là mặt khó chịu thật. Locker các tầng tôi lại thấy khá ổn. KTV thì có vẻ đều nhưng mà được 1 vài em nổi bật nên có vẻ hút hết khách hơn.
--> Đề nghị trainning lại các em nhan sắc body có thể kém 1 chút nhưng nên có nhưng service, cosplay đặc sắc để kéo lại giúp cho mặt bằng chung đồng đều.
+) Thêm nữa a e giờ đi làm là rất sợ bệnh tật nên thường xuyên cho các chị em đi khám đều. Cứ dán cái giấy vào mặt khách ý thì đắt tí bọn tôi cũng chịu được quan trọng phải là an toàn.
+) Và công tác vệ sinh khăn lau là phải chuẩn chứ thing thoảng tôi vẫn thấy khăn bẩn mà vào đầu tour đấy.
+) Anh em khách cũng cần lưu ý nên sạch sẽ giữ ý là ok không nên bạo dâm hay quá bẩn đi massage nhé.
--> Nói chung ổn hay có event hay cho a e giao lưu thì thấy khá ok nhưng mà cái event bình luận có vẻ không hay lắm, kiểu như này như là spam với nhau thôi chứ top bình luận gì, nên có chức năng kiểm duyệt bình luận tránh tình trạng bốc phết rồi lập nick clone bình luận với nhau.
Chương trình dự đoán nữa cũng nên xem xem làm thế nào cho hợp lý chứ congdong có 4k thành viên mà toàn mấy a e quen thuộc đi bình luận cũng chán. Mấy ông ăn vé chả thấy đâu nên có thêm các phương thức xác thực đâu là người dùng, khách đích thực mà giữ chân chăm sóc khách hàng cho cẩn thận.
Nói thế thôi sắp sang 21-10 rồi nó lại không hay, thằng ở dưới cho ý kiến nhé.
E thích nhất KA chủ yếu ở thái độ pv với csvc. Ktv thì ngoài khoản mát gần e cũng thích cả mát xa có tay nghề tý.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thích nhất KA chủ yếu ở thái độ pv với csvc. Ktv thì ngoài khoản mát gần e cũng thích cả mát xa có tay nghề tý.
The gọi 2 em vào. 1 em chuyên Spa one vào massage khỏe. 1 em 88 86 or 15 vào massage yếu thì đỉnh cao =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
The gọi 2 em vào. 1 em chuyên Spa one vào massage khỏe. 1 em 88 86 or 15 vào massage yếu thì đỉnh cao =))
E cũn hay chơi thế nhưng ko 2 e cùng lúc. One cho khỏe rồi yếu dần đều.
15 là e nào bác?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E cũn hay chơi thế nhưng ko 2 e cùng lúc. One cho khỏe rồi yếu dần đều.
15 là e nào bác?
Đến kỳ anh mà chưa đi 15 thì hơi kém =))) Em ý đang ngã xe thì phải tuần trước vừa hỏi rồi. Nên đi thử nhé nút cán luôn đó :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
bro chơi quá,ngày của ce đi KA thăm các mỹ nhân luôn :))
e hâm mộ bro thế,chỉ e vài chiêu trị sư tử đi bro
thằng cu em đúng quây ca tối đúng ko bro?có lần e bảo Thúy,nó bảo mặt thằng cu thế chứ ko phải thái độ j đâu,sau bro cứ gặp nó thì nhìn các e xinh tươi bù lại keke
E lại muốn có con sư tử gầm cho vui nhà như bác đây. Đi bụi cả tuần cũng ko ai gọi nó tủi thân lắm bác.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đến kỳ anh mà chưa đi 15 thì hơi kém =))) Em ý đang ngã xe thì phải tuần trước vừa hỏi rồi. Nên đi thử nhé nút cán luôn đó :D
Thế chắc phải 2 tuần nữa mới có cơ hội gặp e ấy. Bác review thế là ko thể ko ngon, e note lại luôn.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thế chắc phải 2 tuần nữa mới có cơ hội gặp e ấy. Bác review thế là ko thể ko ngon, e note lại luôn.
Xong báo lại t nhé =)) t lại thích nghe người khác xem e ý phục vụ bác như thế nào haha. Yên tam chất lượng điểm 10 luôn.

Kid_1412

Thành viên
E thì mới biết KA đây, e cũng ko giám nhận bản thân biết nhiều chơi nhiều nhưng cũng dc biết vài cs. Đến KA xong là bồ kết luôn. Csvc, trang trí, nv, các bé đều hợp gu e. Chỉ 1 cái nho nhỏ e ko thích ở KA là đôi khi mùi tinh dầu hơi nặng, cái này thì có khi bị có khi ko. Hy vọng KA giữ vững phong độ, chỉ lên ko xuống, đừng đắt khách quá lại khinh khách như 1 số chỗ.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
E lại muốn có con sư tử gầm cho vui nhà như bác đây. Đi bụi cả tuần cũng ko ai gọi nó tủi thân lắm bác.
đúng là thằng ở trong muốn ra,thằng ở ngoài muốn vào
nói thế chứ ngoài những lúc gầm gừ thì con sư tử nhà e rất đáng yêu keke

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ok bác. E xong sẽ báo bác.
Bác đủ 99 số ở KA chưa thế?
Không giám đâu tôi đi được nửa già thôi =))). Mà ở KA hay có kiểu hay có NV mới vào nước đầu ngọt lắm. Khi nào trong group thấy thông báo test NV mới thì a e đến hưởng nước dưa đầu nhé =)))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Không giám đâu tôi đi được nửa già thôi =))). Mà ở KA hay có kiểu hay có NV mới vào nước đầu ngọt lắm. Khi nào trong group thấy thông báo test NV mới thì a e đến hưởng nước dưa đầu nhé =)))
Bao giờ có, bác ới e với. E ít theo dõi dc như bác

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bao giờ có, bác ới e với. E ít theo dõi dc như bác
Dạo này dự án cũng sang giai đoạn release rồi nên đỡ thôi bác ơi. Dự án mới thì lại ngập mồm không có thời gian theo dõi đâu. Đang tranh thủ rình rập nốt được lúc nào tâm sự với a e hay lúc đấy bác ạ. Có gì về sau còn hỏi bác đấy chứ :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Dạo này dự án cũng sang giai đoạn release rồi nên đỡ thôi bác ơi. Dự án mới thì lại ngập mồm không có thời gian theo dõi đâu. Đang tranh thủ rình rập nốt được lúc nào tâm sự với a e hay lúc đấy bác ạ. Có gì về sau còn hỏi bác đấy chứ :D
E cũng giống bác. Đợt này rỗi còn thi thoảng tranh thủ dc, bận thì mấy tháng ko thấy người. Đến giờ e còn ko nhớ e nào với e nào ở KA đây bác ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E cũng giống bác. Đợt này rỗi còn thi thoảng tranh thủ dc, bận thì mấy tháng ko thấy người. Đến giờ e còn ko nhớ e nào với e nào ở KA đây bác ?
Chăm bình luận thế mà toàn đi massage online à. Nếu bận quá thì down app đi chùa online về mùng 1 đỡ phải đi ông ạ =)))).
Nói thế chứ tranh thủ 2 tuần cũng phải vào thăm các e 1 lần chứ :laluot-27::laluot-27:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chăm bình luận thế mà toàn đi massage online à. Nếu bận quá thì down app đi chùa online về mùng 1 đỡ phải đi ông ạ =)))).
Nói thế chứ tranh thủ 2 tuần cũng phải vào thăm các e 1 lần chứ :laluot-27::laluot-27:
Vẫn thăm các e chỉ ko thăm onl dc thôi bác. Ăn chùa e còn thích chứ đi chùa cho e xin :LOL: