Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mịn - Xịn - Thơm : 20 em có phải thiên thần ?

Chiến

Thành viên mới
Chào các bác lại là em đây

Tính em vốn sinh ra đc chiều từ nhỏ , muốn cái gì được cái đó nên rất bướng , k có là k chịu được ( trừ cái quá khả năng thôi nhé , chứ trong khả năng mà k làm được là tức lắm )

Đấy chính vì cái tính đấy nên trc ở trong nhóm zalo diamon có để ý tới 20 rồi .

Lần lướt qua ảnh 20 cái mà thằng em ngỏng đầu dậy bảo “anh ơi em muốn em này” ... sư bố cái thằng em , toàn làm khổ thằng anh , thằng anh cầy cuốc để thằng em hưởng ?

Thôi làm thân trâu ngựa thì cũng cố cho thằng em nó bằng bạn bằng bè chứ k tội em nó lắm ?

Nhưng qua những thông tin thì thấy em 20 đang có khoá tập huấn nâng cao trong cơ sở 2 kỳ anh nên đành ngậm ngùi nuốt nc bọt chờ em ý về vậy .

Nói về cái quá trình chờ em ý về thì thôi cũng ngắn như phim cô dâu 8 tuổi vậy . Nên em xin tóm tắt nhanh đến phần gặp em ý ??

Miêu tả về em ý thì thôi ... chấm hết xong lại xuống dòng viết tiếp .

• Em dáng người nhỏ nhỏ xinh xinh , trông rất dễ thương nhé , còn dễ yêu hay không thì em kb ?em nặng chỉ khoảng 42kg thui ( chống chỉ định bác nào k thích ng bé nhé ) còn ng nhỏ là gu em rồi , ng nhỏ thế mà tầm bế lên nhờ ?
  • Em có bộ ngực trông rất là khiêu khích , kiểu như đố anh dám bóp em đó , nhìn bộ ngực đó mà cắm mặt vào mà nút thui bác ạ ( nói lại nhớ rồi ?)
  • Mặt của em thì thuộc kiểu babe trẻ con ( đấy là người khác nhận xét thế ) chứ em thì thấy mặt em ý dâm thấy bà luôn , ông nào yếu nhá , gặp em ý cười cái ra luôn ?
  • Về phần v4 thì chắc các bác cũng biết rồi , gần như các em cắt tỉa rất gọn gàng rồi , nhưng gu em lại kiểu thích nguyên thuỷ 1 tí , có nhiều cỏ gặm mới sướng chứ ??
  • Về phần sv thì thôi : được em chăm như ông vua con , tắm gội đầu cọ lưng các thứ em chấm rất cao về điểm này ?, tiếp đến em làm gì em cũng đều hỏi qua ý kiến mình , lại thêm điểm cộng nữa . Ra đến giường thì làm màn massa khoẻ , tuy em mới ốm dậy nhưng cũng rất cố gắng rồi .
  • Tiếp đến là màn chào sân massa yếu em làm rất từ tốn , không vội vàng , cảm giác được em chăm sóc mà thấy như em đang như là 1 đầu bếp , em đang thưởng thức món ăn của mình vậy , em nêm nếm thử gia vị bằng chiếc lưỡi của em . Tìm đến từ những nơi kín đáo nhất , chiếc lưỡi ?của em đi đến đâu , da gà em nổi đến đó ( ngại mỗi cái em hay có máu buồn lên đôi khi làm vào chỗ đó em hay buồn cười , kb thế có làm mất hứng của em k ) ?, rồi em đi từ miền núi em đi xuống đồng bằng và miền ngược , chiếc lưỡi của em chu du khắp ng tôi . Rồi đến màn ngậm nước nóng , nhữnng skill của em thật điêu luyện , nếu ý chí bác nào k vững chắc vật ra hiếp luôn rồi ?( CÁC BÁC K NÊN MANH ĐỘNG NHÉ )
  • Tiếp đến em dùng đến skill wc , cái này thì ở phòng diamon ms có thì phải nhưng riêng em thuộc tuýt chăm sóc rồi lên em ý phục vụ thêm thôi nhé , còn bác nào đi sau k có là em k chịu trách nhiệm đâu .
  • Cuối cùng là đến màn chăm sóc thằng em , nhìn cái lúc em dùng 2 tay rồi nâng niu thằng em , cầm 2 tay như nghệ nhân thổi sáo , em bắt đầu bài nhạc với giai điệu “ te tò te ??” em làm cũng rất miệt mài và chăm chỉ nhé ?từ bj cho đến hj ( tiếc là bản thân em thích dùng tay nhiều hơn , bj chỉ cần vừa đủ thui k lại khó ra ) nên lúc cuối có yêu cầu em dùng tay nhiều hơn . Có bác nào dị như em k ( hãy nói để cho em biết em k cô đơn nào )
  • À đấy tí quên phần kết bài , lúc em ra thì em nó còn cố gắng hôn nốt chỗ còn lại như này những giọt tinh tuý nhất . Ơ kìa lại điểm cộng rất lớn nữa nhé ?
Kết thúc buổi em nằm nghỉ và ra bồn tắm lại cùng em ý . Kết thúc buổi tối vui vẻ cùng em iu 20 .

Thế là em chọn được 2 số nếu làm 4 tay rồi đó , giờ chỉ chờ có thóc thôi ?

Trên đây là chút review chân thực nhất về em 20 , chúc em luôn đông khách nhé ( nhưng nhớ dành thời gian cho anh , đừng quên anh là đc ?)

Chúc cho kỳ anh luôn giữ được phong độ như bây giờ và trên đà phát triển và thành công hơn nhữ .

Cảm ơn các bác đã đọc đến tận những dòng cuối cùng này ??

Có chút ảnh cho các bác thị tẩm người iu em ????

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: