Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Massage Windy - LÀM SAO ĐỂ QUÊN ĐƯỢC EM ĐÂY 62

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Cảm giác quá ngon tờ rim ad ạ!dịch vụ hoàn hảo,cơ mà đi free nên cũng hơi ngại ad ạ :)
Đây không phải free kiểu xin xỏ gì mà ngại gì bạn. Ở đây bạn đi theo kiểu khách VIP nhé. Khách VIP là đi vào và đi ra oai phong như 1 vị thần vì tất cả đã được xử lý hết từ khâu vé tới tip. Bạn chỉ việc phê pha thôi. Đâu mấy ai có dc vụ đó chứ

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
đồng chí ad nói quả làm mình thấy chí lí quá. lần đầu mình đi free tic tip cũng hơi ngại với em nhân viên, lúc tip ở quầy phải đợi em nó đi mới dám bảo quản lí là "mình đi vé free tictip" . Nhưng mà giờ thì đã biết rằng đi thế mới là VIP

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Đồng chí ad nói chí phải

Nhưng mà mình chưa đc đi free tic tip như thế bao giờ,hiu hiu

CDX

Administrator
Thành viên BQT
đồng chí ad nói quả làm mình thấy chí lí quá. lần đầu mình đi free tic tip cũng hơi ngại với em nhân viên, lúc tip ở quầy phải đợi em nó đi mới dám bảo quản lí là "mình đi vé free tictip" . Nhưng mà giờ thì đã biết rằng đi thế mới là VIP
vì thật sự những khách hàng được FREE Vé + TIP thì đâu mấy ai được đâu chứ, được FREE vé là cùng, còn đây FREE TIP luôn thì bạn phải biết độ VIP như nào rồi, kiểu như bạn là khách hàng đặc biệt mới có được xuất đặc biệt này vậy đó!

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
vì thật sự những khách hàng được FREE Vé + TIP thì đâu mấy ai được đâu chứ, được FREE vé là cùng, còn đây FREE TIP luôn thì bạn phải biết độ VIP như nào rồi, kiểu như bạn là khách hàng đặc biệt mới có được xuất đặc biệt này vậy đó!
xin hứa lần sau được vé free tictip, sẽ đi vào quán như một ông bố tướng luôn, nhìn thấy em nào vỗ mông em đấy

HSTS Là Của VN

Thành viên mới
Em 62 này có bác nào thấy mặt dâm ko ?? Em vừa nhìn thấy em ý cười đã thấy độ dâm cao rồi!

Yamcha

Thành viên sôi nổi
Em 62 này có bác nào thấy mặt dâm ko ?? Em vừa nhìn thấy em ý cười đã thấy độ dâm cao rồi!
em này nhìn dâm thật bro ạ, ánh mắt trông kiểu như muốn ăn tươi nuốt sống mình ấy.. mà đúng là em ấy ăn vã mình thật :)))

Yamcha

Thành viên sôi nổi
a đù, mới không vào nick một buổi tối mà mấy congdongxer đã chém đến mấy trang thế này :)))

Yamcha

Thành viên sôi nổi
hôm mình vào thấy quản lí với nhân viên cũng vui vẻ, bớt tự ti được tí, chứ ban đầu cũng suy nghĩ là đi vé free kiểu này hơi tuếch ấy :(...

Yamcha

Thành viên sôi nổi
Dĩ nhiên là kỳ anh và wd rồi bro,kẻ tám lạng người nửa cân ?

Thế còn bro?
mình lại thích Windy Duy Tân hơn, nhìn cái phòng bài trí trông gợi dục thật , còn KA mang hơi hướng lành mạnh, mặc dù không lành mạnh lắm :))