Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Massage Windy - LÀM SAO ĐỂ QUÊN ĐƯỢC EM ĐÂY 62

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Dĩ nhiên là kỳ anh và wd rồi bro,kẻ tám lạng người nửa cân ?

Thế còn bro?
mình thích nhất hathi julia, massage lành mạnh thôi nhưng các em cũng xinh xẻo lắm chứ đùa, trước bớ được em 2k2, méo hiểu sao massage lành mạnh mà dí mặt mình vào ngực, xong sờ cả ctrym vcl sướng

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Thôi bro,tắm chung solo 1/1 với ẻm trong phòng mình còn ngại mà huống hồ some ?
ngại là ngại thế nào bro, ăn chơi phải đa dạng nó mới vui, mình đang định gạ một em 3 some với thằng bạn mình mà chưa biết có được không đây

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Đi e 39 bác ạ,e mới đi xong,bác hỏi quá đúng lúc cứ như là vừa gặp e ở đó ấy nhỉ kaka
Chúc mừng bác nhé, cảm giác lần đầu được đi FREE VÉ + TIP nó như thế nào bác nhỉ? Cho ae ít review đi nào

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình thích nhất hathi julia, massage lành mạnh thôi nhưng các em cũng xinh xẻo lắm chứ đùa, trước bớ được em 2k2, méo hiểu sao massage lành mạnh mà dí mặt mình vào ngực, xong sờ cả ctrym vcl sướng
Mát xa lành mạnh mà mấy ẻm cũng bạo dạn thế nhỉ,chắc tại bro đẹp zai khoai to ?

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
39 trẻ trung lắm mà không hợp gu bác à, đang định sắp tới đi mà nghe bác nói vậy cũng hơi hơi nản chút
39 sv theo e thì siêu đỉnh k chê đc điểm nào bác ạ,mỗi tội face thì hạng trung bình nhưng bù lại dáng đẹp,hàng thật và sv miễn chê

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Chúc mừng bác nhé, cảm giác lần đầu được đi FREE VÉ + TIP nó như thế nào bác nhỉ? Cho ae ít review đi nào
Cảm giác quá ngon tờ rim ad ạ!dịch vụ hoàn hảo,cơ mà đi free nên cũng hơi ngại ad ạ :)

• Thích
Reactions: CDX

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Để mình soạn giáo án rồi review trả bài sau ad nhé,viết hay tý cho ae thẩm du ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
39 sv theo e thì siêu đỉnh k chê đc điểm nào bác ạ,mỗi tội face thì hạng trung bình nhưng bù lại dáng đẹp,hàng thật và sv miễn chê
sau bác đi 08 với 86 thì méo chê dc gì luôn, nhưng mà chắc ở xa lên nên không chọn ngày được, đúng hôm các em ngon lại nghỉ