Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Gu thì làm gì có khách quan hay ko bác ơi, như bác thích 02 e lại ko thích đấy thôi :))
Ko. Đang nói gu của bác ở trên là tình cảm và sv đỉnh chóp, nếu mà xét 01 vào gu này thì chưa tới tầm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ko. Đang nói gu của bác ở trên là tình cảm và sv đỉnh chóp, nếu mà xét 01 vào gu này thì chưa tới tầm
Bác ko thấy 01 tới, e lại thấy tới, bác thấy 02 tới e lại thấy ko, quan trọng nhất là bác kia đi check tn thôi

SELAM

Thành viên mới
Các bác cãi nhau làm gì, đọc review cho vui chứ quan trọng vẫn là check rồi cảm nhận. Các e còn kiểu mỗi ngày 1 kiểu cảm xúc, hôm ngon hôm ko. T đi cả 3, ko ấn tượng rõ nét với ai dù 3 e đều làm tốt.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các bác cãi nhau làm gì, đọc review cho vui chứ quan trọng vẫn là check rồi cảm nhận. Các e còn kiểu mỗi ngày 1 kiểu cảm xúc, hôm ngon hôm ko. T đi cả 3, ko ấn tượng rõ nét với ai dù 3 e đều làm tốt.
Có cãi nhau đâu ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ae chém gió với nhau thôi bác, có cãi nhau đâu :))

Playboy007

Thành viên sôi nổi
1 tgian nữa e lại quay lại làm thôi, bao lần thế rồi. Các bác cứ chờ đi kiểu gì cũng có cơ hội check e nó. :ROFLMAO:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tin vui cho các bro là 15 comeback :))

Bulong

Thành viên mới
E này có bài nghỉ làm - come back diễn suốt, từ lúc tôi đi chơi KA biết e này thì e phải diễn bài này dăm lần có kaka

yin195

Thành viên nổi tiếng
E này có bài nghỉ làm - come back diễn suốt, từ lúc tôi đi chơi KA biết e này thì e phải diễn bài này dăm lần có kaka
Chắc đồng dâm biết tới 15 lâu rồi ?

Bulong

Thành viên mới
Chắc đồng dâm biết tới 15 lâu rồi ?
Hình như từ đợt dịch sau. Lúc đầu t cũng thích e nó lắm còn giới thiệu cho ae ủng hộ, sau cứ cái bài này diễn mãi nên t chán. Gái đầy ra kaka

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hình như từ đợt dịch sau. Lúc đầu t cũng thích e nó lắm còn giới thiệu cho ae ủng hộ, sau cứ cái bài này diễn mãi nên t chán. Gái đầy ra kaka
Tại sao lại chán ??. E ý làm mới bản thân thế cũng hay mà

Bulong

Thành viên mới
Tại sao lại chán ??. E ý làm mới bản thân thế cũng hay mà
Đi chơi thôi bác, có phải tán bồ đâu mà phải phí công chinh phục với chờ đợi là hạnh phúc. T cứ e nào chảnh thì dù ngon cũng nghỉ khỏe kaka

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đi chơi thôi bác, có phải tán bồ đâu mà phải phí công chinh phục với chờ đợi là hạnh phúc. T cứ e nào chảnh thì dù ngon cũng nghỉ khỏe kaka
Bác khó tính thế, ở KA bác thích nhất e nào thế

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đâu có phải vậy đâu bro. Bé ý hợp gu làm mình thoải mái, thay vì đi nhiều ng nhưng đa số ko nhiệt tình thì chỉ mang bực vào thân. Khách quen, làm nhiệt tình lúc nào cũng ok hơn

Thích gái đẹp

Thành viên mới
Thì đấy. Toii đang dần quen với cách làm của bé rồi tự dưng lại mất tăm ?
T check lúc e này mới vào KA, chắc học đâu đấy cứ khen tấp nập, t còn nói thẳng với e ấy là đừng nghĩ khen nhiều thì khách thích. Giờ thì chắc e hóa cáo rồi.