Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Trải nghiệm theo tư vấn của lễ tân với bé 55

phạm anh long

Thành viên
Trước giờ mk đi kỳ anh chưa bao giờ ưng ai làm việc thế này để viết review cả mặc dù mk đi bên kỳ anh rất nhiều lần rồi
Hôm nay định kỳ như mọi tuần cứ chủ nhật là mình qua thư giãn ngày nghỉ . 2 bé mình hay gọi hôm nay đều nghỉ ( buồn vđ cơ)
Theo tư vấn của bạn thuỳ lê rằng " Anh lên chọn một bạn khác đi nhỡ đâu anh lại thích hơn thì sao, với cả bạn ấy hôm nay trong event " Mk có tính hơi ngại nhưngx cái mới nhưng thôi hnay bỏ cái ngại đi chọn theo tư vấn của thuỳ : " 55 "
Nói về ngoại hình của bé "55" Chỉ được mức khá của kỳ anh thôi.
Khuôn mặt xinh dễ thương
Vòng1 ở mức vừa kiểu gái mới lớn luôn
Vòng 2 thon thon
V3 bình thường V4 đẹp như em bé :)))
Bé không cao lắm , da bé hơi mịn 1 chút,
Giọng bé cực ngọt luôn cho mấy ô nào thích hoạt ngôn , bé mới làm lên hơi ngại vẫn ít nói về sau quen nhau rồi thấy nch khá hợp vs mk .
Đặc biệt nhất làm mình yêu luôn là cách bé chiều mình , tắm trong bồn hôn hít ngọt ngọt chăm chút tí một như người yêu
Rồi kĩ thuật massage của em thì khỏi phải bàn chuyên nghiệp như đi học đại học 5 năm , trườn liếm không xót chỗ nào trên người , mấy ô hâm mộ nuru trong jav thì lên gặp em này , em ý làm y hệt cmnl , thề điêu làm con kiki, buồn một cái đến hết time mà mk vẫn chưa ra đc mệt quá thôi nghỉ hẹn em ý lần sau thì làm lại , trc khi về bé tặng mk nụ hôn kiểu pháp xong mới ngọt ngào chào mình về .
Tổng kết buổi thư giãn cuối tuần này tuyệt cmn vời .
Hnay vào event lên mk đc free vé phòng svip
lên mình tip cho bé 1tr2
ưng+ 10 điểm luôn .
Cảm ơn bạn lễ tân đã dẫn em ý cho mình. ?

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Trước giờ mk đi kỳ anh chưa bao giờ ưng ai làm việc thế này để viết review cả mặc dù mk đi bên kỳ anh rất nhiều lần rồi
Hôm nay định kỳ như mọi tuần cứ chủ nhật là mình qua thư giãn ngày nghỉ . 2 bé mình hay gọi hôm nay đều nghỉ ( buồn vđ cơ)
Theo tư vấn của bạn thuỳ lê rằng " Anh lên chọn một bạn khác đi nhỡ đâu anh lại thích hơn thì sao, với cả bạn ấy hôm nay trong event " Mk có tính hơi ngại nhưngx cái mới nhưng thôi hnay bỏ cái ngại đi chọn theo tư vấn của thuỳ : " 55 "
Khuôn mặt xinh dễ thương
Vòng 2 thon thon
Giọng bé cực ngọt luôn cho mấy ô nào thích hoạt ngôn , bé mới làm lên hơi ngại vẫn ít nói về sau quen nhau rồi thấy nch khá hợp vs mk .
Đặc biệt nhất làm mình yêu luôn là cách bé chiều mình , tắm trong bồn hôn hít ngọt ngọt chăm chút tí một như người yêu
Rồi kĩ thuật massage của em thì khỏi phải bàn chuyên nghiệp như đi học đại học 5 năm , trườn liếm không xót chỗ nào trên người , mấy ô hâm mộ nuru trong jav thì lên gặp em này , em ý làm y hệt cmnl , thề điêu làm con kiki, buồn một cái đến hết time mà mk vẫn chưa ra đc mệt quá thôi nghỉ hẹn em ý lần sau thì làm lại , trc khi về bé tặng mk nụ hôn kiểu pháp xong mới ngọt ngào chào mình về .
Hnay vào event lên mk đc free vé phòng
lên mình tip cho bé 1tr2
ưng+ 10 điểm luôn .
55 thấy bảo vú to lắm đung khômg bạn

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Khuôn mặt xinh dễ thương
Vòng 2 thon thon
Hnay vào event lên mk đc free vé phòng
lên mình tip cho bé 1tr2
ưng+ 10 điểm luôn .
Chúc mừng bác ngon tờ rim. :laluot-29:

phạm anh long

Thành viên
Tùy đấy phải hỏi thằng bạn tôi phá đảo kỳ anh rồi. Các số ông cho t nó chưa bao giờ đề cập. May ra có 02
Mỗi ng 1 gu mà , vd như bọn ông cứ săn em 88,86 88 thì em gặp đến chai hết cả mặt mũi rồi , 86 thì ko phải gu em , kiểu kiểu vậy

Naive Fox

Thành viên
V1 55 cũng xem là to, ko bưởi nhưng tầm cam mỹ size đại, mềm dẻo đàn hồi ko chảy xệ. Face nhìn là biết yêu nghề. Đánh giá thái độ, sv tôi đánh giá e55 cao hơn 66,86.

phạm anh long

Thành viên
V1 55 cũng xem là to, ko bưởi nhưng tầm cam mỹ size đại, mềm dẻo đàn hồi ko chảy xệ. Face nhìn là biết yêu nghề. Đánh giá thái độ, sv tôi đánh giá e55 cao hơn 66,86.
Cao hơn hết luôn ấy chứ , theo tôi cảm nhận thế