Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Trải nghiệm theo tư vấn của lễ tân với bé 55

phạm anh long

Thành viên
Công nhận ,ktv KA đẳng cấp thật,e nào e nấy múp rụp,mình kết cả quả cầu thang chỗ bãi gửi xe đi lên từ cửa sau nữa,kín đáo vl
Có bãi đỗ ở sau á hả , nhà bà chị em cuối ngõ trung phụng lần trc bà ấy chụp quả biển số xe em , đỗ trc cửa quán nt hỏi , tl ngại vl, phải ns phét là đi rửa xe tại đường lúc đến nó đông, phải vứt ý ngồi cafe , xíu qua lấy , từ lần đấy toàn phải đi grab =)))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có bãi đỗ ở sau á hả , nhà bà chị em cuối ngõ trung phụng lần trc bà ấy chụp quả biển số xe em , đỗ trc cửa quán nt hỏi , tl ngại vl, phải ns phét là đi rửa xe tại đường lúc đến nó đông, phải vứt ý ngồi cafe , xíu qua lấy , từ lần đấy toàn phải đi grab =)))
E đi chơi là auto grab cho an toàn kín đáo. 1 lần đi xe bị người nhà nhìn thấy đổ trc cửa ks, sau đấy sợ :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Công nhận ,ktv KA đẳng cấp thật,e nào e nấy múp rụp,mình kết cả quả cầu thang chỗ bãi gửi xe đi lên từ cửa sau nữa,kín đáo vl
mình để xe xong đi vào cửa chính luôn, méo sợ bố con thằng nào, phải thể hiện với xã hội mình là người có tiền mới dám vào Kỳ Anh :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
quả đấy công nhận khoai thật, mà ai không biết thì tưởng Kỳ Anh là spa thôi mà

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E đi chơi là auto grab cho an toàn kín đáo. 1 lần đi xe bị người nhà nhìn thấy đổ trc cửa ks, sau đấy sợ :))
nên đi ksan nào kín kín, có hầm gửi xe ấy bro ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
nên đi ksan nào kín kín, có hầm gửi xe ấy bro ạ
Lần ấy đau cà ở chỗ e oan bác ạ, e ngồi cafe quán đối diện ks ấy. Cả họ e còn tưởng e có bạn gái :))

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Test qua 1 lần thôi cho biết chứ , gu em nhẹ nhàng ngoan hiền ko thic đong đưa
T thấy ae khen ngất người nên check thử xem sao, ko thất vọng cũng ko thích. Diễn tình cảm tí thì còn hay, diễn quá thành giả tạo.

phạm anh long

Thành viên
mình để xe xong đi vào cửa chính luôn, méo sợ bố con thằng nào, phải thể hiện với xã hội mình là người có tiền mới dám vào Kỳ Anh :))
Oke , đúng dân chơi chưa vợ với ko có ng quen ở khu đấy ? Có vợ hoặc ng nhà tôi ở đấy xem gáy đc ko hahahahah

LoveDeath

Thành viên
Mình đánh giá e này người đẹp, thái độ ko cn khá tình cảm nhưng mặt ko xinh lắm, nhìn hơi già. Bác nào thích sv tốt, ko đòi hỏi mặt xinh như hotgirl thì 55 là sự lựa chọn chuẩn bài

Thích gái đẹp

Thành viên mới
Chúc mừng bác, 55 quá ngon trym ko chê đc điểm nào. T cũng thích bọn KA này nhưng nhà con gấu ngay gần đấy, lần nào đi cũng như đi bắt chó haha

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Ko,bro hiểu sai ý mình,ý là có hầm gửi xe ý,xong đi bộ lên lễ tân bằng cửa sau luôn,kín đáo