Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Tận hưởng ngày cuối tuần với 66

HoangtuVungxa

Thành viên mới
Khá ngọt. Nói chung là săn được mỹ nhân thì đã là ngọt rồi. Mong nhưng ngày các em làm chương trình không bị quá tải dẫn đến các a e ca cuối hay bị ngấy :D
Thường các e làm xong thì lúc nào cũng dư tầm chục phút thì mình đừng ra sớm, cứ ngồi trò chuyện với các bé, vừa vui mà vừa có thời gian cho các bé giải lao : ))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thường các e làm xong thì lúc nào cũng dư tầm chục phút thì mình đừng ra sớm, cứ ngồi trò chuyện với các bé, vừa vui mà vừa có thời gian cho các bé giải lao : ))
Chuẩn luôn bro, mình cứ hết giờ mới ra. Cho các e dc nghỉ ngơi mà mình cũng từ trên mây đáp xuống mặt đất cho an toàn :ROFLMAO:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn luôn bro, mình cứ hết giờ mới ra. Cho các e dc nghỉ ngơi mà mình cũng từ trên mây đáp xuống mặt đất cho an toàn :ROFLMAO:
chuẩn bro. mình cũng toàn nán lại tâm sự với các em tí, tuy nhiên em nào không hứng thú lắm thì mình cũng không làm phiền. có nhiều hôm hai đứa ôm nhau ngủ suýt quên mẹ giờ đi ra :)))

HoangtuVungxa

Thành viên mới
chuẩn bro. mình cũng toàn nán lại tâm sự với các em tí, tuy nhiên em nào không hứng thú lắm thì mình cũng không làm phiền. có nhiều hôm hai đứa ôm nhau ngủ suýt quên mẹ giờ đi ra :)))
Tranh thủ hôn hít sờ nắn thêm vài phát nữa, ko khéo làm thêm nháy thứ 2 : ))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Tranh thủ hôn hít sờ nắn thêm vài phát nữa, ko khéo làm thêm nháy thứ 2 : ))
có em dụ mình làm thêm nháy mà, nhưng chim teo rồi với chẳng lẽ thêm nháy lại không thêm tiền, mà nhiều hôm mình mang vừa đủ thôi... có em được mình móc cua quá xong bảo em muốn chịch anh lắm rồi :)))

HoangtuVungxa

Thành viên mới
có em dụ mình làm thêm nháy mà, nhưng chim teo rồi với chẳng lẽ thêm nháy lại không thêm tiền, mà nhiều hôm mình mang vừa đủ thôi... có em được mình móc cua quá xong bảo em muốn chịch anh lắm rồi :)))
Bro cứ tới bến 1 lần xem sao rồi về truyền kinh nghiệm cho ae, hehe

Mia Khalifa

Thành viên
Đây là bác đi gói gì thế bác?
E thích mấy e ngọt ngào, nhẹ nhàng thế này.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Đúng là vua thật bác ạ. E đọc review của các bác, máu quá, đi luôn. Phê thật, e bắt đầu nghiện cái môn này.
chưa chắc đâu bác, bác mà đi sẽ thấy... nghiện vl thật :)))

*Còm83*

Thành viên
E66 thơm thịt, ngon mồm thật các bác ạ. Vui vẻ, chủ động, nhiệt tình, sv chuẩn bài. Điểm trừ duy nhất với mình là e ấy nói khá nhiều, bác nào thích chém gió thì 66 là sự lựa chọn hoàn hảo :love: