Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Ngày cuối tuần trong mơ với thiên thần 89

Neo

Thành viên mới
Bác ơi supper vip có hôn môi gì ko , còn về thời gian hết giờ mới ra phòng hay out là ra vậy

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bác ơi supper vip có hôn môi gì ko , còn về thời gian hết giờ mới ra phòng hay out là ra vậy
EM đi supervip vẫn hôn môi nút lưỡi nhiệt tình bác ạ, cứ sạch sẽ lịch sự là các em ấy không ngại đâu. Còn về thời gian theo nguyên tắc là hết giờ mới về, nhưng cũng có lúc out xong thì về luôn cho sớm chợ bác ah

Neo

Thành viên mới
Okee cảm ơn bác nhiều , lần đầu nên biết nhiều hic , bác biết e nào xinh vs nhiệt tình ko giới thiệu e vs thanks

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Okee cảm ơn bác nhiều , lần đầu nên biết nhiều hic , bác biết e nào xinh vs nhiệt tình ko giới thiệu e vs thanks
lần đầu thì quất 08 xinh xắn nói chuyện đáng yêu đi bác, e cũng mở đầu sự nghiệp ở Kỳ Anh với người đẹp này. 2k1 nhé

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
EM đi supervip vẫn hôn môi nút lưỡi nhiệt tình bác ạ, cứ sạch sẽ lịch sự là các em ấy không ngại đâu. Còn về thời gian theo nguyên tắc là hết giờ mới về, nhưng cũng có lúc out xong thì về luôn cho sớm chợ bác ah

Mình đi thì méo bao giờ có khái niệm về nhanh cho sớm chợ,toàn quá giờ bị đuổi về,hehe