Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Miu miu 86 một sự gặp gỡ tuyệt vời!!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có mà ngày ấy còn xa lắm bác ak... 15 tháng sau cơ mà, có các bác ở đây thì giải của e nó lại thấy hơi xa tay e r ???
Bác lại đi check làm thêm vài bài, kiểu gì cũng có giải :))

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Tận 15 tháng sau cơ á,lâu nhỉ,tưởng hết tháng 11 thôi chứ bro,event tháng 11 mà ?
Mình kéo dài qua tận 15/12 nhằm mục đích để nhiều ae biết tới sự kiện và tham gia event hơn. Ngoài ra sau event tháng 11 này sẽ có hàng loạt event lớn tổng kết năm nhé bác. Event tổng kết năm này sẽ tính theo âm lịch để ae chúng ta đón 1 cái tết truyền thống vui vẻ hơn khi tham gia cộng đồng x này

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Mình kéo dài qua tận 15/12 nhằm mục đích để nhiều ae biết tới sự kiện và tham gia event hơn. Ngoài ra sau event tháng 11 này sẽ có hàng loạt event lớn tổng kết năm nhé bác. Event tổng kết năm này sẽ tính theo âm lịch để ae chúng ta đón 1 cái tết truyền thống vui vẻ hơn khi tham gia cộng đồng x này
Okay bro,chúc BQT và cđX ngày càng phát triển ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kéo dài sang tháng 12 có cái hay, ae có nhiều time giao lưu hơn. E hóng event Tết ?