Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Kỳ Anh Massage - Cảm nhận về Kỳ Anh và bé 79

Kẻ hủy diệt

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em yêu cái đẹp.

Mình cũng là thành viên của cộng đồng khá lâu và cũng theo dõi rất nhiều bài viết của mọi người, nay mình cũng muốn đóng góp chút cảm nhận của m để a e có thêm thông tin cũng như sự lựa chọn phù hợp.
Mình cũng đi khá nhiều nơi massage ở Hà Nội mỗi nơi sẽ có một phong cách, cách làm dịch vụ khách nhau.
Khá may mắn m được một người bạn giới thiệu đến Kỳ Anh trong một chuyến công tác ngoài Hà Nội
Cảm nhận đầu tiên khi bước vào được các bạn đón tiếp với tư vấn rất nhiệt tình
Về cơ sở vật chất khá ok ( điều quan trọng nhất đó là sự sạch sẽ thực sự đối với m khi bước vào phòng mà phòng bừa bộn có mùi và nhất là khăn tắm ko sạch thì dù KTV có xinh hay sevire tốt đến đâu cũng không thể thăng hoa được) điều nay m đánh giá Kỳ Anh rất tốt

Còn về KTV hôm đó m được tư vấn bé 79 nhìn ảnh m khá ưng, khi bé bước vào phòng thì yêu luôn:), Về phần KTV thì mỗi người 1 gu không ai giống ai, riêng với mình thì bé 79 thì đúng gu
Ấn tượng đầu tiên với bé 79 là khá cao (1m70) khuôn mặt khá ưa nhìn , người đầm có da thịt V1 thì vừa phải , V3 thì tuyệt to tròn và cách nói chuyện của bé rất cởi mở, giao tiếp tốt tạo sự thân thiện.
Về phần Service bé làm rất tốt cả phần khỏe và thư giãn vì mình thích những người có da thịt nên ôm rất thích, nên khi làm xong 2 ae nằm ôm nhau nói chuyện khá lâu.
Đó là cảm nhận của riêng m về Kỳ Anh, còn muốn trải nghiệm thì anh em đến thực tế sẽ có được cái đánh giá tốt nhất
( Cảnh báo: Đi rất dễ gây nghiện đi 1 lần thì chắc phải đi thêm n lần nữa:) )
Hi vọng sẽ có dịp quay lại Kỳ Anh và bé 79

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Chúc mừng bác có kỷ niệm ngọt ngào với HN.
E79 e cũng dc giới thiệu mà ko chọn vì nhìn mặt có vẻ gầy. Đọc review của bác chỉ muốn tự vả mồm :))

Kid_1412

Thành viên
Cứ cao, giao tiếp tốt, thân thiện là chim ưng rồi. Thank bác nhé!

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
v1 vừa tay thì ko phải gu e
mừng bro gặp dc người đẹp

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Mình ko có xe bốn bánh,nhưng nhìn e nào ở KA mình cũng muốn làm cho sinh bốn bé ?

ĐNS

Thành viên
Đánh giá chủ thớt là hơi lười viết văn nhé... tả j k đến nơi đến chốn j cả!! ???

phạm anh long

Thành viên
Cái câu cuối của bác áp dụng với em thế :((( đi 1 lần thành nghiện , tháng đi 7-8 lần thế này chết mất ai giúp tôi cai nghiện cái