Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Kỳ Anh Massage - Cảm nhận về Kỳ Anh và bé 79

Naive Fox

Thành viên
Cái câu cuối của bác áp dụng với em thế :((( đi 1 lần thành nghiện , tháng đi 7-8 lần thế này chết mất ai giúp tôi cai nghiện cái
Quan trọng về nhà có trả bài đầy đủ ko thế bác? Còn sức thì mình cứ chơi thôi. :LOL:

MLND

Thành viên
79 có cái v3 ngon nhất, nhìn chỉ muốn vỗ bồm bộp cho sướng.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
v3 e79 to lắm à các bro,gu e v1 nhưng v3 to thì cũng muốn ăn hehe

Naive Fox

Thành viên
Haaaha em chưa có vợ vẫn còn trẻ lắm =)))) tự dưng đi chơi suốt này thành ra nghiện
Bác còn trẻ thì tranh thủ ăn chơi sau vợ con rồi có tiền cũng ko có sức có thời gian mà chơi. Mình giờ cố lắm đc tuần lần. :LOL:

Chỉ Yêu Mình Em

Thành viên
Mình cũng khá thích e này, e nó ko phải kiểu quá xinh quá hot mà kiểu mang lại cảm giác dễ chịu.

SELAM

Thành viên mới
79 face ko có gì đặc sắc, bù lại body múp máp, cao ráo, v3 săn chắc, thái độ nhiệt tình, hợp gu ông nào thích body khỏe khoắn.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
79 face ko có gì đặc sắc, bù lại body múp máp, cao ráo, v3 săn chắc, thái độ nhiệt tình, hợp gu ông nào thích body khỏe khoắn.
đúng rồi bác, nhìn ảnh thôi đã thấy face em ấy hơi yếu so với mặt bằng chung của Kỳ Anh. nhưung được cái body ổn

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bác còn trẻ thì tranh thủ ăn chơi sau vợ con rồi có tiền cũng ko có sức có thời gian mà chơi. Mình giờ cố lắm đc tuần lần. :LOL:
tuần 1 lần là nhiều vl rồi bác ạ. thế là bác đi tầm 6 củ một tháng ở đây :)) bằng một nửa thu nhập của nhiều ngươi rồi

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Quan trọng về nhà có trả bài đầy đủ ko thế bác? Còn sức thì mình cứ chơi thôi. :LOL:
nhiều cô vợ khôn lắm, không ở nhà vẫn bắt chồng video call quay tay để hết đi chơi lung tung :)))