Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
mình trước đi em cũng ở Kỳ ANh ( xin được giấu tên ), em ấy bảo lâu quá không được chịch, nên em muốn chịch anh, xong cho mình nhấp mấy cái rồi bảo thôi em sợ chủ biết lắm :))
E số mấy vậy bro?chia sẻ để ae tránh cái nào,bạo dạn vc ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Lồi lõm đúng vị trí nhé bác, v1 căng, thừa tay mình, kĩ thuật cao, âm thanh tốt. E còn có kiểu tròn mắt chớp chớp khi nghe mình kể chuyện, nói chung là mình muốn bắt về nuôi luôn.
Mắt chớp chớp mồm đớp đớp à bro ? thanks bro đã tư vấn ah,theo bro thì e nào mặt xinh và v3 đẹp nhất KA vậy?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E số mấy vậy bro?chia sẻ để ae tránh cái nào,bạo dạn vc ?
thôi, chia sẻ xong anh em lại tránh em ấy ra thì làm sao em ấy còn làm ăn được nữa. kể vậy để mọi người còn biết đường chú ý thôi. nhưng mà hôm đấy phê thật, đang trong bồn em ấy ngồi cho v4 của em ấy vào con ciu của mình nhấp luôn, nhấp lấy nhấp để. còn một em Kỳ Anh khác thì lên giường không nói gì đè mình ra nhấp, mệt vc

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
A đù,có hẳn nội gián luôn,quá dữ,mạnh dạn dự đoán là bác bv,thi thoảng lại dí cho bác bao 3 số à,bro khôn vc
xưa có cặp kè một em ở Kỳ Anh, nên giờ muốn dò hỏi về em nào, số nào hay drama gì ở Kỳ Anh toàn hỏi em ấy. Mà giờ em ấy làm massage lành mạnh thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
thôi, chia sẻ xong anh em lại tránh em ấy ra thì làm sao em ấy còn làm ăn được nữa. kể vậy để mọi người còn biết đường chú ý thôi. nhưng mà hôm đấy phê thật, đang trong bồn em ấy ngồi cho v4 của em ấy vào con ciu của mình nhấp luôn, nhấp lấy nhấp để. còn một em Kỳ Anh khác thì lên giường không nói gì đè mình ra nhấp, mệt vc
Bác đẹp trai khoai to lợi nhỉ, đi đâu cũng dc các e đè :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
xưa có cặp kè một em ở Kỳ Anh, nên giờ muốn dò hỏi về em nào, số nào hay drama gì ở Kỳ Anh toàn hỏi em ấy. Mà giờ em ấy làm massage lành mạnh thôi
Là làm one ấy à bác, có đợt e đi one gặp 1 e xinh phết, tay nghề đỉnh

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bác đẹp trai khoai to lợi nhỉ, đi đâu cũng dc các e đè :))
cũng vui bác ạ, mấy năm nữa già rồi nhan sắc xuống chắc là sẽ không được ngon chim như giờ nữa.. mà tranh thủ được tí nào hay tí ấy vậy

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Là làm one ấy à bác, có đợt e đi one gặp 1 e xinh phết, tay nghề đỉnh
có khi lại là em của e đó bác. Em ấy xinh lắm mạt mũi không kém gì các em làm thư giãn, mà nói chuyện bánh cuốn vl luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
cũng vui bác ạ, mấy năm nữa già rồi nhan sắc xuống chắc là sẽ không được ngon chim như giờ nữa.. mà tranh thủ được tí nào hay tí ấy vậy
Tranh thủ chơi cho ác liệt tuổi trẻ bác nhỉ, sau có kỷ niệm cũng vui :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
có khi lại là em của e đó bác. Em ấy xinh lắm mạt mũi không kém gì các em làm thư giãn, mà nói chuyện bánh cuốn vl luôn
Có khi thế thật, e í xinh lắm lại nói chuyện rất khéo. E còn thấy lạ là e í làm thư giãn có khi còn hot hơn nhiều e

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
hồi đại học yêu dc cô em ở Long biên, bố mẹ cứ chê em ấy thấp với Long biên nhà quê. Bây giờ thì sốt ruột, bảo lấy vợ ở đâu cũng được miễn ngoan
ob nhà e ngày trc cũng nhiều yêu cầu,đến lúc e gần 30 vẫn ko tha thiết yêu đương j lại cuống cuồng lên.con sư tử nhà e đúng kiểu con gái lúc xưa ob ko thích nhưng e dẫn về bảo cưới 2 cụ gật luôn hehe

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Ông bà già e cũng cà cuống lên vì e, tết đến là e đau đầu đi đâu cũng bị mai mối
e ngày trc cũng thế,cả họ cuống ko riêng 2 cụ,nhưng chuyện vc phải đúng người ko phải muốn cưới là cưới dc luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
e ngày trc cũng thế,cả họ cuống ko riêng 2 cụ,nhưng chuyện vc phải đúng người ko phải muốn cưới là cưới dc luôn
Chuẩn bác, e cũng nghĩ cưới vợ là chuyện cả đời. Cưới về ko hợp thì khổ cả đời

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Tranh thủ chơi cho ác liệt tuổi trẻ bác nhỉ, sau có kỷ niệm cũng vui :))
chuẩn rồi, thỉnh thoảng nghĩ lại thấy vui vc, nhất là đợt đang ở nước ngoài, không được gặp các em, cứ thỉnh thoảng ngồi nghĩ đến khoảng khắc vui vẻ với các em. Giờ thấy ở Paris hay London cũng éo vui bằng đi Kỳ Anh :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Có phải cô bé có 2 má lúm không nhỉ ?
bé có 2 má lúm cũng xinh bác ạ, em đấy body cũng khá ngon, eo thon mà ngực xinh xinh, có mấy ông chỉ đến massage one với chân để gặp em ấy