Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lồi lõm đúng vị trí nhé bác, v1 căng, thừa tay mình, kĩ thuật cao, âm thanh tốt. E còn có kiểu tròn mắt chớp chớp khi nghe mình kể chuyện, nói chung là mình muốn bắt về nuôi luôn.
Nghe như bé mèo bé nhỏ ấy nhỉ, bác đã bắt đc e nó chưa thế :))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Sau lấy vợ sợ khôg còn tiền mà check bác ạ, giờ còn có chút đồng ra đồng vào :))
Bác nói thế là sai quan điểm rồi, đâu phải cứ lấy vợ vào là bị hết tiền đâu. Mình phải có cách của mình chứ. Cho vợ nó độc lập về tài chính là nó sẽ k để ý đến tài chính của mình mấy. Nói chung nhiều cách mà. Với lại cứ lén lén lút lút thế mới thú vị chứ bác.

SELAM

Thành viên mới
Mà em 22 thế nào cho chút đánh giá đi bác? Sinh năm bn thế bác?
T đánh giá e22 ổn áp nhất các e đã đi ở KA, mặt xinh ko đại trà như các e cằm dài, môi tều khác. Mắt dzâm ướt rượt như v4 của e, v1 nẩy nở đủ dùn, v2 có tí mỡ ôm sướng, v3 căng đét, sv full chiều khách. E bảo e 20 còn thật hay ko t ko rõ.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mình giống bác này, mê e22 nhất KA. E này xinh 1 kiểu lạ lùng hút dã man,nhìn môi chỉ muốn phạm tội.
Lồi lõm đúng vị trí nhé bác, v1 căng, thừa tay mình, kĩ thuật cao, âm thanh tốt. E còn có kiểu tròn mắt chớp chớp khi nghe mình kể chuyện, nói chung là mình muốn bắt về nuôi luôn.
cuốn quá bác, em cũng thích mấy em mắt chớp chớp khi mình nói chuyện. méo biết nó quan tâm thật không nhưng vẫn là ấm lòng :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
T đánh giá e22 ổn áp nhất các e đã đi ở KA, mặt xinh ko đại trà như các e cằm dài, môi tều khác. Mắt dzâm ướt rượt như v4 của e, v1 nẩy nở đủ dùn, v2 có tí mỡ ôm sướng, v3 căng đét, sv full chiều khách. E bảo e 20 còn thật hay ko t ko rõ.
thế mà trên group telegram ít ong đặt 22 nhỉ, em thấy toàn 86 08 với 15, thôi thì mình đi ngược dòng vậy kaka

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
ok bác,
Bác nói thế là sai quan điểm rồi, đâu phải cứ lấy vợ vào là bị hết tiền đâu. Mình phải có cách của mình chứ. Cho vợ nó độc lập về tài chính là nó sẽ k để ý đến tài chính của mình mấy. Nói chung nhiều cách mà. Với lại cứ lén lén lút lút thế mới thú vị chứ bác.
ok bác, e thì chưa lấy vợ nên chưa biết được mấy cái đó, tháng để ra dc hơn chục triệu thì còn đi check vài nhát, chứ lấy về thu nhập mà không tăng thì chắc khó khăn lắm :))

Yamcha

Thành viên sôi nổi
Em này nghỉ từ đời nào rồi vân review à thang thớt
mình định review em nó lâu rồi mà quên, đang định đi lại lần nữa thì mới biết em đã nghỉ rồi, buồn quá đành làm một bài tri ân

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
mình định review em nó lâu rồi mà quên, đang định đi lại lần nữa thì mới biết em đã nghỉ rồi, buồn quá đành làm một bài tri ân
tri ân em này là ổn đó bro ạ, dù em ấy có nhiều người chê nhưng đối với một vài anh em thì vấn sẽ luôn là một hình bóng khó quên

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E nhỏ người nên chỉ thích các e nhỏ nhắn vừa tay, to quá lại thành mẹ chăm con mất :))
thế bác hợp 08, em ấy gầy vl, hôm trc gặp thấy nhỏ mà da hơi ngăm đen, trông nhanh nhẹn vc :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
thế bác hợp 08, em ấy gầy vl, hôm trc gặp thấy nhỏ mà da hơi ngăm đen, trông nhanh nhẹn vc :))
Da nâu mà mặt xinh nét tây tây, có xương quai xanh cổ thì tuyệt vời luôn bác nhỉ :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Da nâu mà mặt xinh nét tây tây, có xương quai xanh cổ thì tuyệt vời luôn bác nhỉ :))
quai xanh thì không rõ nhưng mà có cái mụn ruồi đỏ ở ngực bác ạ, e hôn lấy hôn để luôn :)) mà e ấy vừa làm răng nữa hay sao ấy, hôm trước gặp thấy răng trắng thì vcl :))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
ok bác,

ok bác, e thì chưa lấy vợ nên chưa biết được mấy cái đó, tháng để ra dc hơn chục triệu thì còn đi check vài nhát, chứ lấy về thu nhập mà không tăng thì chắc khó khăn lắm :))
Bác cứ bi quan chứ, tôi lương cũng đc gần chục mà vẫn sống khỏe, check khỏe. Nói thật là có hạn chế, vợ con vào thì tháng check đc 1 lần thôi, k thoải mái như trước.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bác cứ bi quan chứ, tôi lương cũng đc gần chục mà vẫn sống khỏe, check khỏe. Nói thật là có hạn chế, vợ con vào thì tháng check đc 1 lần thôi, k thoải mái như trước.
ok bác, tháng 10 vừa r e đi 5 lần rồi đây, được cái làm ra tiền chỉ để đi chơi, ăn ở ngủ nghỉ phụ huynh lo cho hết rồi nên cũng thoải mái lắm, lương thì cũng dc ngoài 15 củ.
hi vọng là lấy vợ thì vẫn đi dc tháng 1 2 lần

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
C
ok bác, tháng 10 vừa r e đi 5 lần rồi đây, được cái làm ra tiền chỉ để đi chơi, ăn ở ngủ nghỉ phụ huynh lo cho hết rồi nên cũng thoải mái lắm, lương thì cũng dc ngoài 15 củ.
hi vọng là lấy vợ thì vẫn đi dc tháng 1 2 lần
Cố gắng lên