Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
quai xanh thì không rõ nhưng mà có cái mụn ruồi đỏ ở ngực bác ạ, e hôn lấy hôn để luôn :)) mà e ấy vừa làm răng nữa hay sao ấy, hôm trước gặp thấy răng trắng thì vcl :))
Bác chắc check đủ 20 e KA luôn rồi nhỉ. E nghiện xương quai xanh :))

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Bác cứ bi quan chứ, tôi lương cũng đc gần chục mà vẫn sống khỏe, check khỏe. Nói thật là có hạn chế, vợ con vào thì tháng check đc 1 lần thôi, k thoải mái như trước.
ok bác, tháng 10 vừa r e đi 5 lần rồi đây, được cái làm ra tiền chỉ để đi chơi, ăn ở ngủ nghỉ phụ huynh lo cho hết rồi nên cũng thoải mái lắm, lương thì cũng dc ngoài 15 củ.
hi vọng là lấy vợ thì vẫn đi dc tháng 1 2 lần

2 bro chắc nhà cũng có điều kiện,đi nhiều vl,e thì tháng chỉ đi đc tầm 1,2 lần thui

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Bác nói thế là sai quan điểm rồi, đâu phải cứ lấy vợ vào là bị hết tiền đâu. Mình phải có cách của mình chứ. Cho vợ nó độc lập về tài chính là nó sẽ k để ý đến tài chính của mình mấy. Nói chung nhiều cách mà. Với lại cứ lén lén lút lút thế mới thú vị chứ bác.
Bro này kinh nguyệt đầy mình,chắc cũng phải ngoài băm rùi nhỉ ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bro hứng lên là đi hay là lên lịch từ trước vậy?mình thì cứ ngày 20 và 30 dương lịch hàng tháng là đi
thỉnh thoảng là nghe theo tiếng gọi con trym, thỉnh thoảng cũng có lên lịch trước bro ạ. thế là bro dồn vào cuối tháng à:))