Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mà thấy mấy anh em hỏi về em Meo meo, trên telegram của quán nó nick em ấy đấy, các ông vào mà hỏi chuyện đi
tôi còn add zalo em ấy mà không được add lại cơ, có vẻ ca này khoai phết

Yamcha

Thành viên sôi nổi
hóa ra bro @Giang huy cũng qua đây chém gió cơ à?? em 18 này mình đi rồi, nói chung là cũng tạm ổn, xinh gái, vú bự, biết ăn nói mà em này đầu ti bú mãi không lên là thnao ấy :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
hóa ra bro @Giang huy cũng qua đây chém gió cơ à?? em 18 này mình đi rồi, nói chung là cũng tạm ổn, xinh gái, vú bự, biết ăn nói mà em này đầu ti bú mãi không lên là thnao ấy :))
đang được lên nick VIP nên tranh thủ chém gió tí cho oai bro ạ, tháng sau hết VIP rồi thì nín vậy :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
bro đi rồi thì làm bài review đi chứ, lại đi review em Yumi nghỉ được một thời gian rồi, luyến tiếc gì à :))

Yamcha

Thành viên sôi nổi
đang được lên nick VIP nên tranh thủ chém gió tí cho oai bro ạ, tháng sau hết VIP rồi thì nín vậy :))
mình cũng có gắng lên được cái nick Vip chém gió cho ló căng bác ạ, nhìn bro với bro Lối nhỏ mà ham vkl

Yamcha

Thành viên sôi nổi
bro đi rồi thì làm bài review đi chứ, lại đi review em Yumi nghỉ được một thời gian rồi, luyến tiếc gì à :))
viết review cũng phải đầu tư thời gian với chất xám bro ạ, mỗi bài mình rặn vài hôm mới ra ấy chứ, nên bro thấy bài mình viết có chỉn chu không ;)

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
viết review cũng phải đầu tư thời gian với chất xám bro ạ, mỗi bài mình rặn vài hôm mới ra ấy chứ, nên bro thấy bài mình viết có chỉn chu không ;)
công nhận ấy, giống bài Thiên thần 89 cũng mình event trước, trông thế thôi mà viết cũng lâu, cứ phải chỉnh chỉnh các thứ mới dám đăng lên ấy, mà ban đầu chỉ đăng để review cho vui thôi ai ngờ có event thế là tham dự luôn

Yamcha

Thành viên sôi nổi
công nhận ấy, giống bài Thiên thần 89 cũng mình event trước, trông thế thôi mà viết cũng lâu, cứ phải chỉnh chỉnh các thứ mới dám đăng lên ấy, mà ban đầu chỉ đăng để review cho vui thôi ai ngờ có event thế là tham dự luôn
đầu tư chất xám thế bảo sao ăn giải bro ạ ;)

Playboy007

Thành viên sôi nổi
T hôm trước cũng tập tành viết, đc 1 đoạn hết cụ nó chữ nên chán.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
T hôm trước cũng tập tành viết, đc 1 đoạn hết cụ nó chữ nên chán.
nhiều người cũng tưởng viết review dễ cho đến khi thực sự viết bác ạ, mà viết được hay còn khó nữa. Nhưng mà cứ đọc nhiều xong nó sẽ thành vốn, viết quen dần ngay

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Công nhận mấy bro viết review siêu thật,mình cũng đi suốt mà về méo biết viết diễn tả ntn