Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
2 bác đã tìm hiểu dc e meo chưa, e tò mò phết

Playboy007

Thành viên sôi nổi
em ấy chỉ hợp gu e thôi bác, méo thấy ông nào khen bao giờ vì người nhỏ, lùn, ngực bé. Chẳng qua nchn hợp gu e nên em mê :))
V1 bé đếch đâu, so với người e nó là vừa mồm. Bác chơi giữ hàng riêng thế là ko đc.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
V1 bé đếch đâu, so với người e nó là vừa mồm. Bác chơi giữ hàng riêng thế là ko đc.
e tuổi gì mà giữ làm riêng được đâu bác, trừ khi bảo em nó nghỉ làm để anh nuôi thì được. :)) còn rõ ràng anh em nào thích xôi thịt thì không được rồi, hợp với các bác ưa gu tao nhã thôi

Playboy007

Thành viên sôi nổi
e tuổi gì mà giữ làm riêng được đâu bác, trừ khi bảo em nó nghỉ làm để anh nuôi thì được. :)) còn rõ ràng anh em nào thích xôi thịt thì không được rồi, hợp với các bác ưa gu tao nhã thôi
Điểm này t đồng ý với bác. Ai thích xôi thịt thì 100% đổi người, gu gặm xương gà thì e nó ngon mồm.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Điểm này t đồng ý với bác. Ai thích xôi thịt thì 100% đổi người, gu gặm xương gà thì e nó ngon mồm.
không biết hồi trc t đọc dc cmt bác nào mà bảo e 89 này người cứng như đá, thế là làm bác ấy đau hết người :)) còn tui tập gym nên cũng thấy bt

tutihoai

Thành viên
gặp vợ e nhớ nhẹ nhàng thôi bác nhé :)))
tránh làm sao được, kiểu gì cho có ông nào đó chơi mạnh tay, phải chấp nhận đau thương thôi ông ạk, giỏi thì đem em ấy về nuôi thì không ai động được vào hết =))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
tránh làm sao được, kiểu gì cho có ông nào đó chơi mạnh tay, phải chấp nhận đau thương thôi ông ạk, giỏi thì đem em ấy về nuôi thì không ai động được vào hết =))
Khó của Nam Cường ông ạ

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
gặp vợ e nhớ nhẹ nhàng thôi bác nhé :)))
Mất tiền mua mâm phải đâm cho thủng ae ah,cứ phải bú mút thật lực ?