Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác hay nghĩ tiêu cực thế =)) Bề ngoài xâu nhưng mà có tiền cứ đóng đồ hiệu vào là đẹp hết :D
Cái này là nhìn thẳng sự thật bác ạ, tiền đóng đồ hiệu thì cái đồ cái ví e nó đẹp e vẫn xấu bt :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhiều =)) Lên phố nhiều hàng họ thât. TRời trở lạnh rồi các e vẫn mặc quần ngắn tũn
Ce thì thời trang phang thời tiết :)) con bạn e trời này nó vẫn mặc váy đi tiệc nhất quyết ko mặc áo choàng ngoài

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiểu đó nhìn hai vl ra =)) Nhiều em mặc đồ thì đẹp bỏ ra thì ngấy. Nhiều em thì ngược lại k biết thế nào mà lần
Chuẩn bác, nhiều e mặc đồ nhìn lép vời ra căng đét ? có e mặc váy nhìn sang chảnh cởi ra vừa chảy vừa mỡ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Em nào có vếu trườn mới thích chứ màn hình phẳng quá nó lại đau =)) Phải biet dùng cả v4 thì nó lại là perfect
V1 vừa là trườn dc, e sợ nhất các e eo quá 2 cái xương hông trườn như 2 thằng đàn ông cạ nhau :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chi tiết hơn là nó là ntn là được hả bác. Em chưa rảnh đánh giá ms khỏe lắm
Tay có lực, biết làm đúng bài cơ bản bác ạ. Làm để khách thấy khỏe thư giãn cơ bắp dc, e ko biết nói tn đâu :l)

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thì ko đi lại, thằng bạn e check bảo eo óc xương nhiều trườn ko còn tê như trc :))
Riêng trườn e thích mấy e có vếu trườn sướng hơn. BIết dùng lưỡi có Wc là phê tạn nóc bác ạ